Pinda asifia utendaji wa Dkt. Magufuli & Prof. Muhongo

Pinda asifia utendaji wa Dkt. Magufuli & Prof. Muhongo

Gininiga

Member
Joined
Mar 6, 2015
Posts
28
Reaction score
16
Wakati akichukua fomu Waziri Mkuu Pinda, aliongea na waandishi wa habari katika mazungumzo yake alisema "Simba mwenda pole ndiye mla nyama nono. Tazama hata mawaziri wangu wanavyofanya mazuri, alikuja (aliyekuwa Waziri wa Nishati na Madini Profesa Sospeter) Muhongo akaondoka, mtazame (Waziri wa Ujenzi, Dk John) Magufuli, mkiwaona hawa jueni kiranja wao ni mimi," alisema. (Source: Mwananchi)

Waziri Mkuu hapa anataka kutuaminisha nini kwa mawaziri wake, kuwa yeye alkuwa msimamizi? si kweli huu wakati kila mtu atabeba mzigo wake, Pinda tafuta njia nyingine ya kutokea hapa umepotea.

​



Source by link:http://www.mwananchi.co.tz/habari/K...597296/2750234/-/item/2/-/18pju3/-/index.html
 
Last edited by a moderator:
Wakati akichukua fomu Waziri Mkuu Pinda, aliongea na waandishi wa habari katika mazungumzo yake alisema "Simba mwenda pole ndiye mla nyama nono. Tazama hata mawaziri wangu wanavyofanya mazuri, alikuja (aliyekuwa Waziri wa Nishati na Madini Profesa Sospeter) Muhongo akaondoka, mtazame (Waziri wa Ujenzi, Dk John) Magufuli, mkiwaona hawa jueni kiranja wao ni mimi," alisema. (Source: Mwananchi)

Waziri Mkuu hapa anataka kutuaminisha nini kwa mawaziri wake, kuwa yeye alkuwa msimamizi? si kweli huu wakati kila mtu atabeba mzigo wake, Pinda tafuta njia nyingine ya kutokea hapa umepotea.

​



Source by link:Pinda: Mungu pekee anamjua Rais ajaye - Kitaifa


Hapo Magufuli atawatoa jasho!
 
Last edited by a moderator:
Sasa why wasimuache kiranja mkuu agombee?
why na wao wanataka? jubi hawamuoni kuwa ndie kiranja wao mkuu
 
Hapa naona kiranja amefanywa 'kubwa jinga' na 'ze dogo's'.
 
Hivi huyu jamaa na kesi ya Jairo aliiweza ama aliishidwa? Sasa anataka tumkabidhi lindo kweli? Vibaka si watachukua vitu bure?
 
Kauli za pinda bhana,

sasa km alikuwa kiranja wao , mbona hawajampisha....?
 
Pinda hana cha kujivunia anatakiwa ataje binafsi kafanya nini.!
 
Wakati akichukua fomu Waziri Mkuu Pinda, aliongea na waandishi wa habari katika mazungumzo yake alisema "Simba mwenda pole ndiye mla nyama nono. Tazama hata mawaziri wangu wanavyofanya mazuri, alikuja (aliyekuwa Waziri wa Nishati na Madini Profesa Sospeter) Muhongo akaondoka, mtazame (Waziri wa Ujenzi, Dk John) Magufuli, mkiwaona hawa jueni kiranja wao ni mimi," alisema. (Source: Mwananchi)

Waziri Mkuu hapa anataka kutuaminisha nini kwa mawaziri wake, kuwa yeye alkuwa msimamizi? si kweli huu wakati kila mtu atabeba mzigo wake, Pinda tafuta njia nyingine ya kutokea hapa umepotea.

​



Source by link:Pinda: Mungu pekee anamjua Rais ajaye - Kitaifa



Pinda, haonekani kabisa kuvaa viatu vya uraisi, anapwaya ile mbaya, atakumbukwa kati ya mawaziri wakuu wenye porojo kuwahi kutokea Tanzania full stop!
 
Last edited by a moderator:
anabwabwaja tu! kwan muongo na magufuli wameingia wizaran lin? asitufanye vipofu sis yeye kaingia 2008 sasa mbona analeta porojo za juz! mwambie aache story za shigongo !
 
anabwabwaja tu! kwan muongo na magufuli wameingia wizaran lin? asitufanye vipofu sis yeye kaingia 2008 sasa mbona analeta porojo za juz! mwambie aache story za shigongo !

Sikubaliani kabisa na Pinda, nchi itaugua kufanduro tena, ataanza yale mambo yake " Serikali imeliona imelichukua tutalifanyia kazi" huwa sipendi maneno haya!
 
Back
Top Bottom