Pilipili,vitunguu swaumu na peanut butter znapatikana

Pilipili,vitunguu swaumu na peanut butter znapatikana

Gantargal

Member
Joined
Dec 25, 2014
Posts
74
Reaction score
5
Molii products inakuletea
Home made chill(pilipili) 5,000/=
Garlic paste(vitunguu swaumu) 6,000/=
peanut butter 5,000/=
zinapatikana kwa jumla na rejareja
products zetu ni nzuri ukitumia hautojutia
kwa maelezo zaidi piga 0783 132193
Karibuni sana !!
 
Safi sana kwa ubunifu huu.
attachment.php
 
Hongera sana mkuu, unatia moyo sana, tafuta mtu msaidiane katika masoko mpite mashuleni na maofisini pia tafuta soko kwenye super mrket
 
Back
Top Bottom