S Shinto bwirejr Member Joined Sep 11, 2016 Posts 5 Reaction score 0 Oct 14, 2016 #1 mahind ya kuchoma na pilipil,,,jaman wanaume wa dar kwa hiki chakula mmmmmh kwer hampendi ujinga
O Otorong'ong'o Platinum Member Joined Aug 17, 2011 Posts 39,446 Reaction score 29,853 Oct 14, 2016 #2 Wanaweka pilipili yenye chumvi kwa kuwa mahindi yakifika Dar mara nyingi yanakosa utamu..
ZING SOKONI JF-Expert Member Joined Aug 1, 2014 Posts 19,512 Reaction score 57,113 Oct 14, 2016 #3 Tofauti kati ya wanaume na wanawake wa dar ni pale kati tu. [emoji23] [emoji23] [emoji23]
kilwakivinje JF-Expert Member Joined Jan 4, 2014 Posts 6,319 Reaction score 9,569 Oct 14, 2016 #4 [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
Padri Mcharo JF-Expert Member Joined Feb 28, 2015 Posts 1,899 Reaction score 3,691 Oct 14, 2016 #5 Youngblood said: Tofauti kati ya wanaume na wanawake wa dar ni pale kati tu. [emoji23] [emoji23] [emoji23] Click to expand... Wanaume wa mkoa washamba nyie mtatuambia nini.... [HASHTAG]#Chief[/HASHTAG] Eng
Youngblood said: Tofauti kati ya wanaume na wanawake wa dar ni pale kati tu. [emoji23] [emoji23] [emoji23] Click to expand... Wanaume wa mkoa washamba nyie mtatuambia nini.... [HASHTAG]#Chief[/HASHTAG] Eng