Pikipiki ya mabitozi

SupuyaPweza

JF-Expert Member
Oct 22, 2014
917
500
Neno linasema 'tujitwishe msalaba' tumfuate... huyu kaamua kuuendesha msalaba wake!...
 

Kim Il Kwon

JF-Expert Member
Nov 13, 2015
1,221
2,000
mkuu swali la msingi kwanza, ulikua unaenda round ngapi na kwa lapse ya dakika ngapi kwa kila round?
majibu ya hili swali yataniambia kipi nikushauri. karibu.
 

sab

JF-Expert Member
Jan 25, 2013
5,731
2,000
Hii adhabu sasa, jamaa hataki mtu aazime pikpik yake …
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom