Ruhazwe JR
JF-Expert Member
- Jan 31, 2011
- 3,402
- 944
wasalamu!
Pikipiki aina ya FAKON inauzwa.
imetumika kwa takriban miezi sita
Bei ni Tshs milion moja na nusu (1,500,000/=)pungufu tunaongea
kwa ambaye yupo seriouse anitumie ujumbe kwa numba 0756144386 nitampigia soon.....unaweza pia kutumia numba hiyo kunitafuta whattsupp
Karibuni
Pikipiki aina ya FAKON inauzwa.
imetumika kwa takriban miezi sita
Bei ni Tshs milion moja na nusu (1,500,000/=)pungufu tunaongea
kwa ambaye yupo seriouse anitumie ujumbe kwa numba 0756144386 nitampigia soon.....unaweza pia kutumia numba hiyo kunitafuta whattsupp
Karibuni