Governor of Bettors-GB
JF-Expert Member
- Jul 14, 2013
- 11,059
- 10,518
Pikipiki Boxer Full Bima kwa mwaka mzima.
Wakuu nauza moja ya Pikipiki zingu ya Boxer,kwa utaratibu wangu wa kufanya kazi kwa miezi sita kishakuiuza na kununua mpya.
Imenunuliwa mwaka jana December.
Inafanyakazi na kila kitu kipo in good order. Number CQZ
Bei 1.8M
Based😀ar
IMEISHAUZWAAA
Wakuu nauza moja ya Pikipiki zingu ya Boxer,kwa utaratibu wangu wa kufanya kazi kwa miezi sita kishakuiuza na kununua mpya.
Imenunuliwa mwaka jana December.
Inafanyakazi na kila kitu kipo in good order. Number CQZ
Bei 1.8M
Based😀ar
IMEISHAUZWAAA