Pigo jingine kwa Team Lowassa: Christopher Ole Sendeka akana kuhama CCM

Pigo jingine kwa Team Lowassa: Christopher Ole Sendeka akana kuhama CCM

Mapigo ninayoyajua, pigo la kwanza Tyson amtwanga mwenyekiti wake, 2 lugola ampasua mtu kwenye kujinadi , 3 ndugai nisura aue kwa pigo zito sana! 4 nape akatwa na pccb, 5 mwigulu nae ang'ang'aniwa na takukuru,6 anne kilango aacha gari yake kwa mbio baada ya kufumwa akitoa rushwa! haya ni baadhi tu ya mapigo yanayojulikana!
Mnahangaika sana kuichafua CCM
 
Fisadi Lowasa anawapelekesha kweli. Mmebaki mnatweta tu

Kwikwiki magamba yanatapatapa kila siku lazima yafungue thread ya mkuu wa kaya mtarajiwa, we subiri Oct. 25 mchana kweupe ukawa wanachukua nchi.
 
Mimi binafsi namshangaa sana huyu Lizaboni. Mitazamo yake na fikra zake mara zote huwa na utata.

Ni kweli hatuwezi kufikiri sawa na hata kuwa na maono sawa, ila jamaa huyu fikra zake na maono yake mara zote hukinzana.
Hahahahahahahaaaaa! Duh! Mkuu.
 
Kwikwiki magamba yanatapatapa kila siku lazima yafungue thread ya mkuu wa kaya mtarajiwa, we subiri Oct. 25 mchana kweupe ukawa wanachukua nchi.
CCM tumeshajivua magamba. CHADEMA mmevaa magamba kwa kasi ya ajabu baada ya kuvua magwanda yenu
 
Ole Sendeka sio 'Crowd Puller' haitajiki Chadema na jimbo lake linachukuliwa na Cdm.
 
Lini senders kaanza kuwa mfuasi wa lowasa nenda kamuulize James millya mpinzani wake
 
Olesandeka kwa taarifa yako ni adui mkubqa sana wa lowassa hawez kumfata lowasa popote palee na hilo analijuaa msaliti mkubwa huyo!! Kwaiyo hiyo kwa kifupi sio news kakojoe ukalale tena leo wkend!
 
Wadau naombeni wasifu wa Dada anaitwa Olivia sanare
 
CCM tumeshajivua magamba. CHADEMA mmevaa magamba kwa kasi ya ajabu baada ya kuvua magwanda yenu
Mnalo mwaka huu kila kukicha mnashikiriwa na takukuru... Vipi nape amefikia wapi coz nae yumo!
 
Fisadi Lowasa anawapelekesha kweli. Mmebaki mnatweta tu

Mkuu LIZABONI nahisi huwa ukisikia jina la LOWASSA tumbo linavuruga........Mtanyooka tu, acha tabia za kike, fanya yako, tuachie jembe letu EL
 
Hiyu lizaboni sisomi tena posti zake sasa hapo pigo gani maana amekaa kichama zaidi
 
ole sendeka ataendelea kulia tu maana wamasai wote wanampigia kura laigwanani mkuu
 
CCM Blog: OLE SENDEKA AKANA KUHAMA CCM

Kulikuwa na uvumi kuwa Mbunge wa Simanjiro, Christopher Ole Sendeka amehama CCM na kujiunga na CHADEMA mara baada ya fisadi Lowasa kuhamia huko. Mtakumbuka kuwa Ole Sendeka ni miongoni mwa wanasiasa waliokuwa wanamuunga Mkono Lowasa akiwa CCM. Hata hivyo, mwenyewe amejitokeza na kukana uvumi huo. Amesema kuwa hakuna mbadala wa CCM na kwamba wale wote waliohamia upinzani, ipo siku watarudi CCM.

Hiko ulichokileta umekitafakari kwenye akili yako kweli? Au umekurupuka tu?
 
Luwasa luwasa luwasa. Fisada bepari ,leo!luwasa luwasa jembe mtenda haki ndo roboooo we!!!!!!!!
 
Back
Top Bottom