Picture of the day

englibertm

JF-Expert Member
May 1, 2009
9,251
2,000
<button class="modal-btn modal-close js-close" type="button">Close </button>
 

makubazi

JF-Expert Member
Feb 15, 2013
2,048
1,195
Ooyooo hawa vigogo vya dunia wameshashiba hapo na wakitoka hapo wanakwenda ofisini kupanga mbinu za kuuza silaha zao na huchagua kabisa nchi za kuzigombanisha ili mauzo yao yawe mazuri na hata kama huna pesa lakini rasirimali si ipo mafuta gesi na hapo tena inakuwa nchi umeiweka bond au rehani hapo ni kuzikomba tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom