PICHA: Ziara ya Kinana Mtwara yafana

Asante Bilionea wa CCM.. Mbona mwisho wako UMEFIKA..!!
 
Si wangeenda Moshi, Mwanza ama Arusha. Kwa nini wameenda Mtwara ambayo ni firewall ya CCM? Najua wakitoka huko wataenda Tanga, Tabora, Singida na Rufiji ambako siku zote ndiko kuna % kubwa ya wadanganyika
Nawale wengine mbona hawaendi huko
 
Kinandaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!Walllah ipo siku utajadaiwa hizi nyara za taifa letu,na utazilipa hata kwa damu yakoooooooooooooo....inauma sana jamani!!!Mayooooonene,sijui nilie kilingala au nilie kiwapi jamaaaaaaani.
 
wananchi hawahitaji kuelezwa ukweli,wanaujua. Ao wote ni mamluki wameandaliwa. Nani asiejua ndivyo mnavyofanya? Siasa zenu za majitaka zinafikia kikomo.
ukweli upi wanaoujua wananchi ambao pia hawapaswi kuambiwa/ mamluki wameandaliwa kwa kazi gani? tunavyofanyaje / siasa za maji taka zipi?
 
Kinana yashike hayo Magwanda hadi yachanganyikiwe.
 
Si wangeenda Moshi, Mwanza ama Arusha. Kwa nini wameenda Mtwara ambayo ni firewall ya CCM? Najua wakitoka huko wataenda Tanga, Tabora, Singida na Rufiji ambako siku zote ndiko kuna % kubwa ya wadanganyika

Wanazuia denge waliomo ndani kwanza. Si unajua tena huko Moshi, Mwanza ama Arusha walisharuka tayari wasije wakakosa kote. Huko ni kwenda kurudisha denge waliotoka kundini si unajua CCM ndio kilichokuwa na wanachama wote Tanzania.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…