Picha: Ziara ya Kinana Geita


R.B

R.B

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
6,294
Likes
1,261
Points
280
R.B

R.B

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
6,294 1,261 280
[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD="align: center"]
A.+Kinana+akikabidhi+leseni+kwa+wachimbaji+wadogo+machimbo+ya+Mugusu,Geita,+leseni+21+zimetolewa.jpg
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption, align: center"]Katibu Mkuu wa CCM, Abdulrahman Kinana akikabidhi leseni za wachimbaji wadogo machimbo ya Mugusu, Geita, katika mkutano wa hadhara uliofanyika leo mkoani Geita. Jumla ya leseni 21 zilikabidhiwa kwa wachimbaji hao baada ya kutolewa na serikali ili kuwwezesha wachimbaji wadogo nao kunufaika na m,adini badala ya wachimbaji wakubwa tu.[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD="align: center"]
B.+Nape+akizindua+shina+la+wajasiriamali+watengeneza+fenicha,+Katoro,+Geita.jpg
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption, align: center"] Katibu wa NEC, Itikadi na Uenezi, Nape Nnauye akizindua shina la wakereketwa wa CCM la wajasiriamali watengeneza fenicha katika mji mdogo wa Katoro mkoani Geita, jana. Nape aliwapa pia ,msaada wa sh. milioni moja kwa ajili ya wajasiriamali hao kukuza shughuli zao.[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD="align: center"]
C.+Katibu+Mkuu+Abdulrahman+Kinana+akimtuza+msanii+mwenye+ulemavu+wakati+wa+mkutano+wa+CCM+mjini+Geita.jpg
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption, align: center"]Katibu Mkuu wa CCM, Abdulrahman Kinana akimtuza msanii, Kasim Magembe, baada ya kuridhishwa na uhodari wake alipotumbuiza kwenye mkutano wa CCM uliofanyika uwanja wa Mpira, Geita leo[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD="align: center"]
D.+Nape+akiwasalimia+machinga++Katoro,+Geita.jpg
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption, align: center"]Nape Nnauye ,Katibu wa NEC Itikadi na Uenezi akisalimiana na Machinga wa Katoro Geita[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
 

Attachments:

M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
6,912
Likes
7,494
Points
280
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
6,912 7,494 280
[h=2][/h]



[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD="align: center"]
A.+Kinana+akikabidhi+leseni+kwa+wachimbaji+wadogo+machimbo+ya+Mugusu,Geita,+leseni+21+zimetolewa.jpg
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption, align: center"]Katibu Mkuu wa CCM, Abdulrahman Kinana akikabidhi leseni za wachimbaji wadogo machimbo ya Mugusu, Geita, katika mkutano wa hadhara uliofanyika leo mkoani Geita. Jumla ya leseni 21 zilikabidhiwa kwa wachimbaji hao baada ya kutolewa na serikali ili kuwwezesha wachimbaji wadogo nao kunufaika na m,adini badala ya wachimbaji wakubwa tu.[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD="align: center"]
B.+Nape+akizindua+shina+la+wajasiriamali+watengeneza+fenicha,+Katoro,+Geita.jpg
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption, align: center"] Katibu wa NEC, Itikadi na Uenezi, Nape Nnauye akizindua shina la wakereketwa wa CCM la wajasiriamali watengeneza fenicha katika mji mdogo wa Katoro mkoani Geita, jana. Nape aliwapa pia ,msaada wa sh. milioni moja kwa ajili ya wajasiriamali hao kukuza shughuli zao.[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD="align: center"]
C.+Katibu+Mkuu+Abdulrahman+Kinana+akimtuza+msanii+mwenye+ulemavu+wakati+wa+mkutano+wa+CCM+mjini+Geita.jpg
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption, align: center"]Katibu Mkuu wa CCM, Abdulrahman Kinana akimtuza msanii, Kasim Magembe, baada ya kuridhishwa na uhodari wake alipotumbuiza kwenye mkutano wa CCM uliofanyika uwanja wa Mpira, Geita leo[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD="align: center"]
D.+Nape+akiwasalimia+machinga++Katoro,+Geita.jpg
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption, align: center"]Nape Nnauye ,Katibu wa NEC Itikadi na Uenezi akisalimiana na Machinga wa Katoro Geita[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
msaada tutani.....kiongozi wa chama kukabidhi leseni? or is it me???
 
R.B

R.B

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
6,294
Likes
1,261
Points
280
R.B

R.B

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
6,294 1,261 280
Mh vp kwani mlikua hamna mkutano wa hadhara au ndo mnaogopa zomeazomea ys mtwara na sumbawanga
Ulikuwepo huoni Mh anacheza na kutuza ; vaa miwani usitusumbue bure
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,212
Likes
9,799
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,212 9,799 280
miaka 35 bado mnafungua matawi, je cck wafanye nini? nyie kwisha habari yenu. mia
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
14,505
Likes
4,338
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
14,505 4,338 280

HATARI
!!!
WEKA MBALI NA TEMBO
:croc::croc:
 
W

wa home

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2012
Messages
234
Likes
10
Points
35
W

wa home

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2012
234 10 35
[h=2][/h]



[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD="align: center"]
A.+Kinana+akikabidhi+leseni+kwa+wachimbaji+wadogo+machimbo+ya+Mugusu,Geita,+leseni+21+zimetolewa.jpg
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption, align: center"]Katibu Mkuu wa CCM, Abdulrahman Kinana akikabidhi leseni za wachimbaji wadogo machimbo ya Mugusu, Geita, katika mkutano wa hadhara uliofanyika leo mkoani Geita. Jumla ya leseni 21 zilikabidhiwa kwa wachimbaji hao baada ya kutolewa na serikali ili kuwwezesha wachimbaji wadogo nao kunufaika na m,adini badala ya wachimbaji wakubwa tu.[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD="align: center"]
B.+Nape+akizindua+shina+la+wajasiriamali+watengeneza+fenicha,+Katoro,+Geita.jpg
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption, align: center"] Katibu wa NEC, Itikadi na Uenezi, Nape Nnauye akizindua shina la wakereketwa wa CCM la wajasiriamali watengeneza fenicha katika mji mdogo wa Katoro mkoani Geita, jana. Nape aliwapa pia ,msaada wa sh. milioni moja kwa ajili ya wajasiriamali hao kukuza shughuli zao.[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD="align: center"]
C.+Katibu+Mkuu+Abdulrahman+Kinana+akimtuza+msanii+mwenye+ulemavu+wakati+wa+mkutano+wa+CCM+mjini+Geita.jpg
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption, align: center"]Katibu Mkuu wa CCM, Abdulrahman Kinana akimtuza msanii, Kasim Magembe, baada ya kuridhishwa na uhodari wake alipotumbuiza kwenye mkutano wa CCM uliofanyika uwanja wa Mpira, Geita leo[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD="align: center"]
D.+Nape+akiwasalimia+machinga++Katoro,+Geita.jpg
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption, align: center"]Nape Nnauye ,Katibu wa NEC Itikadi na Uenezi akisalimiana na Machinga wa Katoro Geita[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
Machinga wamewachoka wanasalimiwa wamekaa, ingekua people power ungeshangaa moto wake.
 
D

DSM

Member
Joined
Oct 25, 2012
Messages
35
Likes
0
Points
0
D

DSM

Member
Joined Oct 25, 2012
35 0 0
Hoa wakeleketwa wajasiliamali wachovyu kweli? Wanamuita Nape Mhe, wapi na wapi. Na huyo katibu mkuu wa chama naye kachemka kweli kweli kukataza viongozi wa chama cha magamba wasiitwe waheshimiwa eti waitwe ndg. Sijui hajui kwamba kuitwa Mheshimiwa ni Suala la kisheria, Kwa mujibu wa sheria hiyo Majaji wote na mahakimu wote pamoja na Viongozi wote wa kuchaguliwa na wananchi na wabunge wa kuteuliwa na wa viti maalumu isipokuwa wenyeviti wa mitaa tu, kwa mujibu wa sheria hiyo wanatakiwa waitwe waheshimiwa na usipo muita hivyo akiwa sehemu yake rasmi ni uvunjaji wa sheria. Sasa huyu katibu mkuu alikurupuku kukataza watu wasiitwe hivyo wakati sheria haijabadilishwa sasa hao wabunge wa ccm wasiitwe waheshimiwa wakati sheria inaruhusu. Angetakiwa akataze watu kama akina napi wasiitwe waheshimiwa kwa sababu hawastahili hata kwa muibu wa sheria. Ningeshauri sheria hiyo ibadilishwe viongozi wote wa kuteuliwa na wananchi watolewe kwenye kundi hili la uheshimiwa
 
Ng'wamapalala

Ng'wamapalala

JF Gold Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
6,332
Likes
123
Points
145
Ng'wamapalala

Ng'wamapalala

JF Gold Member
Joined Jun 9, 2011
6,332 123 145
msaada tutani.....kiongozi wa chama kukabidhi leseni? or is it me???
Hii ni kutokana na kutokuwa na mipaka na taratibu za uongozi zilizoanishwa katika sheria ya nchi.

Kama sheria inasema hivyo (siamini kama ipo) siyo vibaya lakini kwa nini serikali isiwaruhusu na viongozi wa vyama vingine ya siasa kufanya hivyo.
 
KIM KARDASH

KIM KARDASH

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
5,088
Likes
88
Points
145
KIM KARDASH

KIM KARDASH

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
5,088 88 145
msaada tutani.....kiongozi wa chama kukabidhi leseni? or is it me???
Ni kiongozi wa chama tawala,jitahidini na nyie mshine ucaguzi mkuu chama chenu kiingie ikulu.
 
KIM KARDASH

KIM KARDASH

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
5,088
Likes
88
Points
145
KIM KARDASH

KIM KARDASH

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
5,088 88 145
Machinga wamewachoka wanasalimiwa wamekaa, ingekua people power ungeshangaa moto wake.
kwa kuwa viongozi wenu wanapenda usultani na umungu mtu,sisi tunawaheshimu hawa ndio waliotuajiri kwa kutupa kura zao,so lazima tujinyenyekeze kwao,ccm wapiga kura ndio mabosi,hivyo kwa mabosi kukaa wakati mtumishi wao anawasalimia poa tu,usultani wenu ndio unaofanya wananchi wawakatae,wanajiona hawako connected na nyie
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
15,979
Likes
22,462
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
15,979 22,462 280
Duh ccm bwana...yaani KInana anahusika na kutoa leseni za uchimbaji migodini???
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,525
Likes
92
Points
145
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,525 92 145
Ha ha ha ha CCM kazi kweli kweli,naona kazi za waziri wa nishati na madini zimeingiliwa na chama kimechukua hatamu,viongozi hawajui hata wanachokifanya,wanachojali wao ni kutaka sifa ambazo ukizitafakari unaona ni za kijinga kabisa.
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,968
Likes
1,933
Points
280
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,968 1,933 280
NAFARIJKA SANA,TENA SANA KWANI NAZIONA DALILI ZA WAZI WAZI ZA KIFO CHA WAHUJUM UCHUMI WA NCHI YANGU

MUNGU WAFISHE MAPEMA HATA KABLA YA 2015 HAWA CCM

:amen:
 
TOWNSEND

TOWNSEND

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
2,602
Likes
51
Points
145
TOWNSEND

TOWNSEND

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
2,602 51 145
Ulikuwepo huoni Mh anacheza na kutuza ; vaa miwani usitusumbue bure
naambiwa watu walikuwa kiduchu wengi walikuja kwa mabasi ya mwenyekiti wa mkoa aitwae msukuma na watumishi ndio maana anaona style ya picha zilivyopigwa ....watu walifuata ngoma namziki tu hapakuwa na jipya ni ahadi tu .....yaani hata mkutano wa diwani sio hivyo
 

Forum statistics

Threads 1,236,281
Members 475,050
Posts 29,252,810