Picha za Marais wa Afrika Mashariki Bustanini Nairobi

Picha za Marais wa Afrika Mashariki Bustanini Nairobi

Sigara Kali

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2017
Posts
3,712
Reaction score
8,769
Picha zilizochongwa za Marais wa Afrika Mashariki pamoja na first lady wa Kenya zikiwa zimepamba Bustani moja mjini Nairobi

FB_IMG_16091334197096332.jpg

View attachment 1661107View attachment 1661106
 
Hongereni Kenya kwa kutambua umuhimu wa jumuia yetu. Mungu atuepushe na migongano tuwe kitu kimoja tuilinde Aman yetu
 
Amemkosea sana adabu ankali wa chattle,,tunajua sio hendisamu sawa lakini sio kwa kinyago hicho[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
🤣🤣🤣🤣🤣 aliyechonga hizi sanamu atakuwa anajuana na yule aliyechonga sanamu ya The late Mwl. Nyerere
 
Back
Top Bottom