Picha za campaign UKAWA wilayani Mufindi na Iringa mjini

Picha za campaign UKAWA wilayani Mufindi na Iringa mjini

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Posts
15,860
Reaction score
5,803

AUG292015




Mgombea Urais wa Jamhuri ya Muungani wa Tanzania katika mwamvuli wa UKAWA kupitia Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Mh. Edward Lowassa akimnadi Mgombea Ubunge wa Jimbo la Mafinga Mjini, William Joseph Mungai, wakati wa Mkutano wa Kampeni, uliofanyika kwenye Uwanja wa Wambi, Mafinga Mjini, Mkoani Iringa leo Agosti 30, 2015.Picha na Othman Michuzi, Iringa.
​




OTH_0257.jpg


Mgombea Urais wa Jamhuri ya Muungani wa Tanzania katika mwamvuli wa UKAWA kupitia Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Mh. Edward Lowassa pamoja na Mgombea mwenza, Mh. Juma Duni Haji wakiwasili kwenye viwanja vya Jangwani Jijini Dar es salaam, kulikofanyika Mkutano wa Uzinduzi wa Kampeni za Chama hicho, leo Agosti 29, 2015. PICHA ZOTE NA OTHMAN MICHUZI.
OTH_0192.jpg


Umati wa wakazi wa Jijini Dar es salaam, ukiwa umefurika kwa wingi kwenye viwanja vya Jangwani kuwalaki Mgombea Urais wa Jamhuri ya Muungani wa Tanzania katika mwamvuli wa UKAWA kupitia Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Mh. Edward Lowassa pamoja na Mgombea mwenza, Mh. Juma Duni Haji, walipokuwa wakiwasili viwanjani hapo, kulikofanyika Mkutano wa Uzinduzi wa Kampeni za Chama hicho, leo Agosti 29, 2015.


Wafuasi wa Vyama vinavyounda UKAWA wakiwashangilia Mgombea Urais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania katika mwamvuli wa UKAWA kupitia Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Mh. Edward Lowassa pamoja na Mgombea mwenza, Mh. Juma Duni Haji, walipokuwa wakiwasili viwanjani hapo, kulikofanyika Mkutano wa Uzinduzi wa Kampeni za Chama hicho, leo Agosti 29, 2015.
OTH_0176.jpg





Wafuasi wa Vyama vinavyounda UKAWA wakionyesha furaha yao kwa Mgombea Urais wa Jamhuri ya Muungani wa Tanzania katika mwamvuli wa UKAWA kupitia Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Mh. Edward Lowassa.







Waziri wa zamani wa Elimu, Mh. Joseph Mungai akihutubia kwenye Mkutano wa Kampeni za Mgombea Urais wa Jamhuri ya Muungani wa Tanzania katika mwamvuli wa UKAWA kupitia Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Mh. Edward Lowassa, uliofanyika kwenye Uwanja wa Wambi, Mafinga Mjini, Mkoani Iringa leo Agosti 30, 2015.Picha na Othman Michuzi, Iringa.

Waziri Mkuu wa Mstaafu, Mh. Fredrick Sumaye akihutubia kwenye Mkutano wa Kampeni za Mgombea Urais wa Jamhuri ya Muungani wa Tanzania katika mwamvuli wa UKAWA kupitia Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Mh. Edward Lowassa, uliofanyika kwenye Uwanja wa Wambi, Mafinga Mjini, Mkoani Iringa leo Agosti 30, 2015.Picha na Othman Michuzi, Iringa.


Umati wa Wakazi wa Mji wa Iringa Mjini ukiwa umefurika kwa wingi kwenye Uwanja wa Sabasaba, kulikofanyika Mkutano wa Kampeni za Mgombea Urais wa Jamhuri ya Muungani wa Tanzania katika mwamvuli wa UKAWA kupitia Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Mh. Edward Lowassa, leo Agosti 30, 2015.Picha na Othman Michuzi, Iringa.


Mgombea Urais wa Jamhuri ya Muungani wa Tanzania katika mwamvuli wa UKAWA kupitia Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Mh. Edward Lowassa akimnadi Mgombea Ubunge wa Jimbo la Iringa Mjini, Mchungaji Peter Msigwa wakati wa Mkutano wa Kampeni, uliofanyika kwenye Uwanja wa Sabasaba, Mkoani Iringa leo Agosti 30, 2015.Picha na Othman Michuzi, Iringa.



Mgombea Urais wa Jamhuri ya Muungani wa Tanzania katika mwamvuli wa UKAWA kupitia Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Mh. Edward Lowassa akimsalimia kijana mwenye ulemavu (jina lake hakupatikana kwa haraka) aliyehudhulia Mkutano wa Kampeni ya Mgombea huyo, uliofanyika kwenye Uwanja wa Sabasaba, Iringa Mjini, leo Agosti 30, 2015.Picha na Othman Michuzi, Iringa



source: Othman Michuzi
​
 
wana Iringa katika ubora wao. Hakikisha kichinjio chako kiko salama na kufanya kweli tarehe 25/10/2015. Malofa katika ubora wetu.
 
magufuli hafai kuwa Rais kwani hana uzoefu wowote katika nyanja za kimataifa ukilinganisha lowassa ambaye ameongoza kamati ya mambo ya nchi za nje katika nchi mbali mbali duniani

2. magufuli hana hekima na busara za kuwa rais ambao msingi wa kwanza ni kutambua na kuheshimu sheria za nchi kumbuka kesi za shell ya mafuta ya mwanza kuzarau amri ya jaji na pia kumbuka kesi ya wavuvi wa samaki ktk international waters licha ya kuonyeshwa vielelezo vyote aliwafikisha wausika mahakama na jaji akaishia kuwaachia baada ya kusikiliza kesi just for 2 hours kwa kitendo chake cha maamuzi ya pupa na kutokuheshimu sheria aliisababishia serikali ya Tanzania hasara ya shs 2.8 Bilioni. mtu kama huyu huwezi kumkabidhi nchi kwani maamuzi yake ya pupa na yasiyo makini anaweza kuitia nchi hasara kubwa aendelee kuwa waziri kwa miaka 10 zaidi anaweza kupata uzoefu na akili yake kutulia.
 
Itakua ni aibu kubwa ndani na nje ya nchi kama mtu tuliemtuhumu ni fisadi,mnyonyaji,na muhujumu uchumi anakwenda kua raisi wa tz,
Hiki ni kichekesho duniani na tanzania hatuwezi iacha nchi ipate aibu hiii,EL sahau ndoto za kwenda magogoni.Sahau!!!
 
magufuli hafai kuwa Rais kwani hana uzoefu wowote katika nyanja za kimataifa ukilinganisha lowassa ambaye ameongoza kamati ya mambo ya nchi za nje katika nchi mbali mbali duniani

2. magufuli hana hekima na busara za kuwa rais ambao msingi wa kwanza ni kutambua na kuheshimu sheria za nchi kumbuka kesi za shell ya mafuta ya mwanza kuzarau amri ya jaji na pia kumbuka kesi ya wavuvi wa samaki ktk international waters licha ya kuonyeshwa vielelezo vyote aliwafikisha wausika mahakama na jaji akaishia kuwaachia baada ya kusikiliza kesi just for 2 hours kwa kitendo chake cha maamuzi ya pupa na kutokuheshimu sheria aliisababishia serikali ya Tanzania hasara ya shs 2.8 Bilioni. mtu kama huyu huwezi kumkabidhi nchi kwani maamuzi yake ya pupa na yasiyo makini anaweza kuitia nchi hasara kubwa aendelee kuwa waziri kwa miaka 10 zaidi anaweza kupata uzoefu na akili yake kutulia.

Magufuri hafai kabisa maana kuna hatari ya kuifirisi nchi yetu wakati sisi walala hoi tunalipa kodi yeye anapiga ela na kusababisha taifa kuingia hasara
 
Lowassa hafai kuwa rais. Wengi waliomuunga mkono sasa wameingiwa na hofu juu ya uwezo wake
 
Lowassa hafai kuwa rais. Wengi waliomuunga mkono sasa wameingiwa na hofu juu ya uwezo wake

Hofu unayo peke yako usiye na msimamo mbona JK alianguka mara nyingi kipindi cha kampeni na sasa katawala miaka kumi akiwa na Tezi dume
 
Itakua ni aibu kubwa ndani na nje ya nchi kama mtu tuliemtuhumu ni fisadi,mnyonyaji,na muhujumu uchumi anakwenda kua raisi wa tz,
Hiki ni kichekesho duniani na tanzania hatuwezi iacha nchi ipate aibu hiii,EL sahau ndoto za kwenda magogoni.Sahau!!!

ah ah ina maana haujui kuwa kenyata alikuwa na skendo tena kubwa zaidi ya hyo na akawa raisi?? Na uchumi wa kenya unaweza linganisha na tz???
 
MAGUFULI ndio Rais wetu Watanzania. #HapaKaziTu. Hatutaki rais ZEZETA kama LOWASSA.

Ahadi za JK kwenye kampeni za kusakaurais 2010
============================

1. Kujenga reli mpya kutoka Dar es Salaam mpaka mikoa ya Kanda ya ziwa-Nzega, Tabora

2. Mkoa wa Tanga kuwa Jiji la Viwanda- Tanga mjini

3. Tabora kutumia maji ya Ziwa Victoria- Igunga

4. Kulipa madeni ya chama cha Ushirika mkoa wa Shinyanga (SHIRECU)- Shinyanga

5. Kumaliza migogoro ya Ardhi nchini- Dodoma

6. Wakulima kuacha kutumia jembe la mkono-Dodoma mjini

7. Kuwapatia trekta wakulima -Kata ya Mrijo, Dodoma

8. Wananchi kutoondolewa kwenye Ranchi ya Misenyi-Kagera

9. Kujenga Uwanja wa Ndege Misenyi- Kagera

10. Kupanua Uwanja wa Ndege Bukoba- Bukoba Mjini

11. Kujenga uwanja wa ndege mkubwa Kigoma - Kigoma Mjini

12. Mtukula kupatiwa umeme kutoka Uganda- Kagera

13. Mikoa ya Kagera, Kigoma, Lindi, Rukwa na Ruvuma kuunganishwa katika gridi ya taifa ya umeme- Kagera

14. Kuimarisha Takukuru kwa miaka mitatu- Kagera

15. Hukumu kwa waliopatikana na hati ya kuua albino- Mbeya

16. Kununua meli kubwa kuliko MV Bukoba- Kagera

17. Kuanzisha benki ndogondogo kwa ajili ya wajasiriamali

18. Serikali kuvisaidia vyama vya ushirika- Mwanza

19. Kuimarisha usalama Ziwa Victoria na Ziwa Tanganyika kwa kupeleka kikosi maalum chenye vifaa kupambana na wahalifu-Mwanza

20. Wilaya ya Geita kuwa hadhi ya mkoa Januari mwakani- Geita

21. Kulinda muungano kwa nguvu zote- Pemba

22. Kuwajengea nyumba waathirika wa mafuriko Kilosa-Morogoro

23. Kununua meli mpya kubwa Ziwa Nyasa- Mbeya mjini

24. Kujenga bandari Kasanga ¨CRukwa

25. Kumaliza tatizo la walimu miaka mitano ijayo - Songea

26. Kufufua mgodi wa makaa ya mawe Kiwira -Mbeya

27. Kuzuia hatari ya kisiwa cha Pangani kuzama- Tanga

28. Kununua bajaji 400 kwa ajili ya kubeba wajawazito hasa vijijini- Iringa

29. Kujenga barabara yenye kiwango cha lami kutoka Same mpaka Kisiwani ¨CKihurio na kuiunganisha na barabara kuu ya Moshi - Dar es salaam- Same mkoani Kilimanjaro

30. Kumaliza tatizo la maji katika wilaya ya Same-Same Mjini

31. Kuboresha barabara za Igunga -Tabora

32. Kusambaza walimu 16,000 katika shule za sekondari zenye upungufu makubwa wa walimu- Kisesa Magu

33. Kununua vyandarua viwili kwa kila kaya- Mbeya Mjini

34. Kuzipandisha hadhi hospitali maalumu saba nchini kuwa za rufaa ili kuipunguzia mzigo Hospitali ya Taifa ya Muhimbili (MHN)- Hydom Manyara

35. Kulinda amani nchini kwa kuzuia chokochoko za kidini, kikabila na kisiasa-Musoma

36. Kulinda haki za walemavu- Makete

37. Kujenga baabara ya Njombe- Makete kwa kiwango cha lami,urefu wa kilomita 109- Iringa mjini

38. Kujenga barabara Musoma¨CMto wa Mbu Arusha-Arusha

39. Kuanzisha jimbo la Ulyankulu- Shinyanga Mjini

40. Kujenga barabara ya lami Manyoni- Kigoma¨C Kaliua,Tabora

41. Kukarabati barabara ya Arusha Moshi- Arusha Mjini

42. Kuboresha barabara ya Handeni, Kondoa,mpaka Singida-Dodoma

43. Kuwafidia wanakijiji ng¡¯ombe waliopotea wakati wa ukame mwaka 2009- Longido

44.Vijiji vyote vilivyoko kilomita 15 kutoka kwenye bomba kuu la mradi mkuu wa maji wa Ziwa Victoria-Shinyanga-Kahama kuunganishiwa maji - Shinyanga

45. Tatizo la umeme kufikia kikomo Novemba mwaka huu mkoani Arusha ¨C Arusha mjini

46. Kukopesha wavuvi zana za kilimo- Busekera, Wilaya ya Musoma, .

47. Kuwapatia maji wakazi wa Wilaya ya Longido- Longido

48. Kujenga barabara ya lami kupitia pembezoni mwa Hifadhi ya Taifa ya Seregenti ¨C Ngorongoro

49. Utekelezaji wa mpango wa maendeleo ya kilimo kuwasaidia wafugaji kuweza kupata na kutunza mifugo yao vizuri- Mbulu mkoani Manyara

50. Kusambaza maji nchi nzima-Babati vijijini

51. Kusambaza umeme, utoaji wa huduma za afya, na uboreshaji wa kilimo cha umwagiliaji na utoaji ruzuku kwa wakulima. mwaka 2010-2015-Babati vijijini Kuongeza mara tatu idadi ya wananchi wanaonufaika na ruzuku ya pembejeo za kilimo kwa mfumo wa vocha.-Iringa

52. Kuhakikisha Isimani inapata maji ya uhakika- Iringa

53. Kuiwekea lami barabara inayokwenda katika Hifadhi ya Taifa ya Ruaha, ambayo ndiyo hifadhi kubwa kuliko zote Tanzania- Iringa

54. Kulinda usalama wa wananchi kwa ujumla ili kudumisha amani na sifa ya nchi-Ifunda

55. kutokomeza malaria 2015-Bunda,mkoa wa Mara

56. kuwapa wanawake nafasi zaidi- Kilolo ,Iringa

57. ahadi kuisadia Zanzibar kuendeleza miradi mbalimbali ya kijamii-Kibandamaiti Mjini Zanzibar

58. Kuipandisha hadhi hospitali ya Mnazi Mmoja Zanzibar kuwa ya rufaa- Kabandamaiti mjini Zanzibar

59. Kuisaidia Zanzibar kila panapohitajika msaada-Kibandamaiti

60. Serikali kujenga upya bandari ya Mbambabay-Ruvuma

61. Ununuzi wa Meli mpya yenye uwezo wa kubeba tani 400-Mbambabay Ruvuma

62. kufufua chama kikuu cha ushirika cha wakulima wa Mbinga(MBICU) ¨CRuvuma

61. Ahadi Rais wa Marekani Barack Obama kuimwagia misaada Tanzania ¨CRuvuma

62. Ahadi hakutakuwa na umwagaji wa damu baada ya uchaguzi-Dar es Salaam

63. Mtwara kuwa mji wa Viwanda ¨CMtwara

64. Ahadi ujenzi wa kwanda cha dawa ya kuua viluilui vya mbu-Kibaha

65. Hospitali ya Tumbi kuwa ya mkoa- Kibaha

66. Halmashauri ya manispaa ya Kibaha kutenga eneo maalumu la viwanda -Kibaha

WEKA USHABIKI PEMBENI NIAMBIE SERIKALI YA CCM IMEFANIKIWA VIPI KATIKA HAYA ILI TUIPE RIDHAA YA KUTUONGOZA TENA
 
Itakua ni aibu kubwa ndani na nje ya nchi kama mtu tuliemtuhumu ni fisadi,mnyonyaji,na muhujumu uchumi anakwenda kua raisi wa tz,
Hiki ni kichekesho duniani na tanzania hatuwezi iacha nchi ipate aibu hiii,EL sahau ndoto za kwenda magogoni.Sahau!!!
Ukawa na CCM wapi kumejaa mafisadi? Zinduka maana bado upo Gizani? Pesa billion 251 zilizolipwa kandarasi Hewa wizara ya Ujenzi kwa magufuli ni Ukawa waliziiba? Kivuko cha 1978 bei harisi dola laki 2 lakini magufuli kakinunua kwa dola million 8 kaiba billion 7.8 Ukawa walikuwepo kwenye Dili? Magufuli alijiuzia Nyumba kibao za serikali zingine akagawa kwa michepuko na Mdogo wake je? Ukawa walikuwepo? Pesa za Escrow, mabehewa Feki, wizi bandarini, ATC, mashirika ya Umma, mali na mabilioni ya Gadafi je? Ukawa walikuwepo? Mafisadi wengi akina change na wenzao wapo huko huko CCM.
 
CCM ni chama cha Ahadi Feki feki hawatekelezi Ahadi zao milele
 
magufuli hafai kuwa Rais kwani hana uzoefu wowote katika nyanja za kimataifa ukilinganisha lowassa ambaye ameongoza kamati ya mambo ya nchi za nje katika nchi mbali mbali duniani

2. magufuli hana hekima na busara za kuwa rais ambao msingi wa kwanza ni kutambua na kuheshimu sheria za nchi kumbuka kesi za shell ya mafuta ya mwanza kuzarau amri ya jaji na pia kumbuka kesi ya wavuvi wa samaki ktk international waters licha ya kuonyeshwa vielelezo vyote aliwafikisha wausika mahakama na jaji akaishia kuwaachia baada ya kusikiliza kesi just for 2 hours kwa kitendo chake cha maamuzi ya pupa na kutokuheshimu sheria aliisababishia serikali ya Tanzania hasara ya shs 2.8 Bilioni. mtu kama huyu huwezi kumkabidhi nchi kwani maamuzi yake ya pupa na yasiyo makini anaweza kuitia nchi hasara kubwa aendelee kuwa waziri kwa miaka 10 zaidi anaweza kupata uzoefu na akili yake kutulia.
Magufuli pia ni kigeu geu akiingia ikulu atawageuka wote waliompigia Debe, amelisababishia Taifa Hasara kubwa kwa mbinu za za kukurupuka pasipo kusikiliza ushauri wa mtu.
 
Back
Top Bottom