Picha yangu ya leo..............

Picha yangu ya leo..............

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Posts
16,789
Reaction score
5,418
Kazi na dawa .............🙁


782474990.jpg
 
duh !! kweli soo, hapo pindi anatakuwa anamuona bi kudude kacheza kama pele vile, ila sidhani kama wamesolve msala
 
Kama kweli vile! Ila ni kwa muda tu. Dose ya Zitto iko pale pale lazima wainywe!
 
PM sasa anaweza hata kuhema sasa na kiti kinakalika, Weekend yake ilikuwa mbaya sana!.
 
Back
Top Bottom