Picha ya siku

KENZY

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
12,539
2,000
Mkuu unajaribu kutueleza nini..?
Au asha aliekuwa sukari yako amekuacha..!
Au hujalizika na bei ya sukari ya asha..?
Au unatusumbua tu ndo Mara yako ya kwanza kupost picha humu😂
Eleweka mzee usije kuwa unaelekea kuwa kambare😅
 

lliedie

JF-Expert Member
Apr 29, 2020
893
1,000
Mkuu unajaribu kutueleza nini..?
Au asha aliekuwa sukari yako amekuacha..!
Au hujalizika na bei ya sukari ya asha..?
Au unatusumbua tu ndo Mara yako ya kwanza kupost picha humu😂
Eleweka mzee usije kuwa unaelekea kuwa kambare😅
Au ni sample kama akina jabir hamza inaenda kupimwa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom