Picha ya nyati mweupe aliyeonekana Ngorongoro

Picha ya nyati mweupe aliyeonekana Ngorongoro

Mnyama anayeonekana kwenye picha kwa vyovyote si jamii ya nyati(mbogo).Tazama pembe zake zilivyo nyembamba, tazama muundo wa pua yake. Huyu mnyama ni jamii ya mbuzi na kapigwa picha kwenye maeneo ya nchi zenye baridi kali.(tazama vilima vilivyojaa theluji)

Picha haina uhusiano na ngorongoro hata kidogo.Kama vile MziziMkavu kachanganya picha kwenye album yake ya picha!

Stori ni ya kweli ila picha nooooo!
 
Last edited by a moderator:
Dah hii ni bahati ya ajabu ila nina hofu sana na maisha yake huyo mnyama
 
Mnyama anayeonekana kwenye picha kwa vyovyote si jamii ya nyati(mbogo).Tazama pembe zake zilivyo nyembamba, tazama muundo wa pua yake. Huyu mnyama ni jamii ya mbuzi na kapigwa picha kwenye maeneo ya nchi zenye baridi kali.(tazama vilima vilivyojaa theluji)

Picha haina uhusiano na ngorongoro hata kidogo.Kama vile MziziMkavu kachanganya picha kwenye album yake ya picha!

Stori ni ya kweli ila picha nooooo!

Tena ni bison mnyama mkubwa kuzidi nyati kweli wanapatikana America 1415372176044.jpg
 
Last edited by a moderator:
huyu jamaa mbulula kweli, kwanza huyo sio buffalo, ni bison (nyati wa america na maeneo mengine ya baridi, hauoni barafu ile inaonekana kwa mbali, au siku hizi ngorongoro kuna barafu?)
 
Hapo ni Amerika (USA) na huyo ni Bison sio Nyati japo inawezekana genetically ni jamii moja
 
Pole nyati wetu siku zako zahesabika sasa bora ungeendelea kujificha
 
msijali nyati wetu atawekewa ulinzi wa uhakika kama picha inavyoonyesha
agyjW3x_700b.jpg
 
Back
Top Bottom