Barbarosa JF-Expert Member Joined Apr 16, 2015 Posts 22,583 Reaction score 27,838 Jan 14, 2019 #1 Pichani baada ya Mahakama yetu kutupilia mbali kesi iliyofunguliwa na Zito Kabwe dhidi ya Jamhuri yetu!
Pichani baada ya Mahakama yetu kutupilia mbali kesi iliyofunguliwa na Zito Kabwe dhidi ya Jamhuri yetu!
shylock JF-Expert Member Joined Dec 14, 2017 Posts 798 Reaction score 1,346 Jan 14, 2019 #2 Namwoona Rais wangu. Hasheem p Rungwe... Next yr nakupa tena kula yangu. Sent using Jamii Forums mobile app
Namwoona Rais wangu. Hasheem p Rungwe... Next yr nakupa tena kula yangu. Sent using Jamii Forums mobile app
mjanja wa kijiji JF-Expert Member Joined Oct 2, 2018 Posts 1,903 Reaction score 5,055 Jan 14, 2019 #3 shylock said: Namwoona Rais wangu. Hasheem p Rungwe... Next yr nakupa tena kula yangu. Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... utampa kula au kura?
shylock said: Namwoona Rais wangu. Hasheem p Rungwe... Next yr nakupa tena kula yangu. Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... utampa kula au kura?