Picha ya leo

spurz11

JF-Expert Member
May 26, 2014
882
500
nimefrah sana nhivi ni kweli au hebu nisaidieni wakuu

umegundua nini kwenye hii picha

IMG_20170103_203125.png
 

Mfukua Makaburi

JF-Expert Member
Mar 21, 2014
3,320
2,000
Kina 50 cent wanapigia picha kwenye ma cadillac,ma range rover,sijui ferrari, ma bugatti, kwa nini mshikaji asipigie kwenye lori lqke. Maisha ndio hayq acheni aishi kitajiri.
 

kengeledoi

JF-Expert Member
May 27, 2016
327
250
Tusishangae namba D na gari imechoka inawezekana route anazoenda si nzuri hasa barabara za vumbi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom