Picha:Wazungu eti wanadai mademu wetu wakiafrika hawana mvuto ebu angalia wao

Darmian

Darmian

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
6,025
Points
2,000
Darmian

Darmian

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2017
6,025 2,000
Umenikumbusha ule msemo wa Jamaica "The nearer the bone the sweeter the meat"
Hili nimeliprove last week

It is true "The nearer the bone the sweeter the meat"
 
D

DAN LOKOMOTIVE

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2016
Messages
659
Points
1,000
D

DAN LOKOMOTIVE

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2016
659 1,000
Mzuqa!

Tuendelee tu kumshukuru Mungu na kujivunia kuzaliwa mwafrika. Ni jambo jema na la kujivunia. Laiti tungezaliwa kama wao ama kukulia toka utotoni kwenye Jamii yao tungebaki kuwa mazoba yaliyokubuhu na mentality mbofumbofu.
View attachment 1115684

Eti huyu hapa chini kwenye picha wenyewe wanavyodai ni mrembo balaa na ana mvuto wa aina yake. BORA TU TUBAKI NA LOW IQ.

View attachment 1115686

A naitwa Kendal jarner eti wenyewe wanavyodai ni kati ya mwanamke mrembo na mwenye mvuto wa aina yake duniani sasa hivi na wako serious hawatanii hawa watu wanaopeleka hadi roketi Mars.

Sasa cha kusikitisha na kuhuzunisha kwa hawa watu demu mkaree kama huyu eti kwao hana mvuto hata wakipishana hawageuzi shingo.
View attachment 1115687
Narudia tena bora Tuendelee tu kuwa na low IQ kuliko hii mentality zao za kisoro
we have different attitude mind set, energy , origins ,,,,thats why they said white will be whites and black will be black we have our own way they do not understand
 
S

Shobondike

Member
Joined
Jul 29, 2017
Messages
8
Points
45
S

Shobondike

Member
Joined Jul 29, 2017
8 45
Nyinyi mnaosema sijui wazungu ndo wamesema huyo ana mvuto hamna akili kabisa. Wapo wazungu wanapenda waafrika na wapo waafrika wanapenda wazungu. Hyo kwamba mzungu sijui anapenda kimbau mbau ni ujinga mnaeneza vita ya racism tu. Hayo mambo ni ya zamani na yamepitwa na wakati. Wapo wazungu wanama shape na wapo waafrika vimbau mbau. Acheni kuendekeza vitu mnavyoona kwenye media. Acha kabisa ni upumbavu
 
S

Shobondike

Member
Joined
Jul 29, 2017
Messages
8
Points
45
S

Shobondike

Member
Joined Jul 29, 2017
8 45
Jamani acheni kufananisha wazungu na vitu vya kijinga
Umeongea point braza, sio wazungu wote wembamba in fact hawa wanaangalia hizi media. Angalieni kina Ronaldo madem zao ni wazungu. Mbona waafrika wapo wembamba kina lupita nyongo Ila hatuwaongelei. Binadamu ni binadamu huwezi define by their race
 
iwoyo

iwoyo

Member
Joined
Sep 3, 2016
Messages
54
Points
95
iwoyo

iwoyo

Member
Joined Sep 3, 2016
54 95
napita tu
Mzuqa!
Tuendelee tu kumshukuru Mungu na kujivunia kuzaliwa mwafrika. Ni jambo jema na la kujivunia. Laiti tungezaliwa kama wao ama kukulia toka utotoni kwenye Jamii yao tungebaki kuwa mazoba yaliyokubuhu na mentality mbofumbofu.
View attachment 1115684
Eti huyu hapa chini kwenye picha wenyewe wanavyodai ni mrembo balaa na ana mvuto wa aina yake. BORA TU TUBAKI NA LOW IQ.
View attachment 1115686
A naitwa Kendal jarner eti wenyewe wanavyodai ni kati ya mwanamke mrembo na mwenye mvuto wa aina yake duniani sasa hivi na wako serious hawatanii hawa watu wanaopeleka hadi roketi Mars.
Sasa cha kusikitisha na kuhuzunisha kwa hawa watu demu mkaree kama huyu eti kwao hana mvuto hata wakipishana hawageuzi shingo.
View attachment 1115687
Narudia tena bora Tuendelee tu kuwa na low IQ kuliko hii mentality zao za kisoro
 
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
19,524
Points
2,000
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
19,524 2,000
Wewe nawe ile afghan hashish nyeusi ikishakukolea sijui unakuweje.
 
MeruA

MeruA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2017
Messages
1,002
Points
2,000
MeruA

MeruA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2017
1,002 2,000
Wazungu vibamia vyao matipwatipwa wanaishia kuyaangalia tu.
 
yna2

yna2

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2018
Messages
7,444
Points
2,000
yna2

yna2

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2018
7,444 2,000
Na wale wanene walio kwenye ndoa wameingiaje sasa?
Hivyo vimbau mbau ndo vizuri Mkuu!
Na ndo wanaoolewa hao..... Tembo hawafugwi wanaangaliwa tu huko huko mbugani
Ndio maana dada zetu kila uchwao wanahangaika na diet
 

Forum statistics

Threads 1,335,114
Members 512,231
Posts 32,496,035
Top