Picha:Wazungu eti wanadai mademu wetu wakiafrika hawana mvuto ebu angalia wao

yna2

yna2

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2018
Messages
5,369
Points
2,000
yna2

yna2

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2018
5,369 2,000
Hahahahaa
Jon Stephano ulipotupia picha ya huyo dem mwemba ulivuruga kabisa akili yangu, niliposhuka chini na kukuta picha ya huyo bonge umenikata stimu kichizi, bora huyo bonge ungemfungulia thread ya peke yake.
 
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2014
Messages
33,177
Points
2,000
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2014
33,177 2,000
Kendal mrembo sana kwa kweli
 
THOMASS SANKARA

THOMASS SANKARA

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2014
Messages
1,389
Points
2,000
THOMASS SANKARA

THOMASS SANKARA

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2014
1,389 2,000
"The darker the berry the sweeter the juice"
 

Forum statistics

Threads 1,314,987
Members 505,127
Posts 31,844,566
Top