Picha:Wazungu eti wanadai mademu wetu wakiafrika hawana mvuto ebu angalia wao

Jon Stephano

Jon Stephano

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2018
Messages
2,893
Points
2,000
Jon Stephano

Jon Stephano

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2018
2,893 2,000
Mzuqa!

Tuendelee tu kumshukuru Mungu na kujivunia kuzaliwa mwafrika. Ni jambo jema na la kujivunia. Laiti tungezaliwa kama wao ama kukulia toka utotoni kwenye Jamii yao tungebaki kuwa mazoba yaliyokubuhu na mentality mbofumbofu.
13950718-7070283-image-a-75_1558801309950-jpg.1115684


Eti huyu hapa chini kwenye picha wenyewe wanavyodai ni mrembo balaa na ana mvuto wa aina yake. BORA TU TUBAKI NA LOW IQ.

13950730-7070283-image-m-76_1558801313386-jpg.1115686


A naitwa Kendal jarner eti wenyewe wanavyodai ni kati ya mwanamke mrembo na mwenye mvuto wa aina yake duniani sasa hivi na wako serious hawatanii hawa watu wanaopeleka hadi roketi Mars.

Sasa cha kusikitisha na kuhuzunisha kwa hawa watu demu mkaree kama huyu eti kwao hana mvuto hata wakipishana hawageuzi shingo.
img_20190602_220334-jpg.1115687

Narudia tena bora Tuendelee tu kuwa na low IQ kuliko hii mentality zao za kisoro
 
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
9,098
Points
2,000
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
9,098 2,000
Hivyo vimbau mbau ndo vizuri Mkuu!
Na ndo wanaoolewa hao..... Tembo hawafugwi wanaangaliwa tu huko huko mbugani
Ndio maana dada zetu kila uchwao wanahangaika na diet
 
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
17,057
Points
2,000
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
17,057 2,000
Hivyo vimbau mbau ndo vizuri Mkuu!
Na ndo wanaoolewa hao..... Tembo hawafugwi wanaangaliwa tu huko huko mbugani
Ndio maana dada zetu kila uchwao wanahangaika na diet
Sio wote..nyie ndo mnatutisha na zile BMI sijui....binafsi hubby akiona kamba anaitupiaga darini...!mnatutisha sana kuwa magonjwa yatatupeleka ahera..ndo maana unatukuta tumejazana gym..lols
 
QUIGLEY

QUIGLEY

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2015
Messages
27,262
Points
2,000
QUIGLEY

QUIGLEY

JF-Expert Member
Joined May 23, 2015
27,262 2,000
Mkuu nipo, nimekusaka sana Dk Bila mafanikio
Mkuu ni wewe unajua nilitaka kuleta uzi umepotea wapi kumbe umebadilisha avatar Picha tuliyokuzoea ya kagame kavaa suti nyeus passport size
 
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
9,098
Points
2,000
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
9,098 2,000
Sio wote..nyie ndo mnatutisha na zile BMI sijui....binafsi hubby akiona kamba anaitupiaga darini...!mnatutisha sana kuwa magonjwa yatatupeleka ahera..ndo maana unatukuta tumejazana gym..lols
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ mna shida sana nyie watu unakuta mtu anashindia kipande cha tikiti maji+vimboga mboga wenyewe mnaita salad sijuiπŸ˜ƒπŸ˜ƒπŸ˜ƒπŸ˜ƒπŸ˜ƒ
 
FRANC THE GREAT

FRANC THE GREAT

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2016
Messages
1,514
Points
2,000
FRANC THE GREAT

FRANC THE GREAT

JF-Expert Member
Joined May 27, 2016
1,514 2,000
Kuna msemo unasema, "Beauty is in the eye of the beholder".

Maana yake ni kwamba, Uzuri unatengenezwa na macho ya Mtazamaji na wala hau-exist wenyewe kama wenyewe!
 
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,905
Points
2,000
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,905 2,000
Hivyo vimbau mbau ndo vizuri Mkuu!
Na ndo wanaoolewa hao..... Tembo hawafugwi wanaangaliwa tu huko huko mbugani
Ndio maana dada zetu kila uchwao wanahangaika na diet
Nakuunga mkono, vimbaumbau vitamu balaa, ukipiga unataka tena hapo hapo.
Lakini hawa mabonge unahisi umetenda dhambi kubwa kweli, halafu unabaki unazilaumu Genye kwa kukunyegeza. Hawa wa kwetu wanavutia ndani nguo tu,
 
hyperbolic

hyperbolic

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2017
Messages
429
Points
500
hyperbolic

hyperbolic

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2017
429 500
Mapenzi kitu cha ajabu sana, wengine wanapenda wanene, wengine wembamba ama warefu, wafupi n.k. ndo mapenzi yalivyo,,, usiwashangae sana mkuu
 
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,905
Points
2,000
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,905 2,000
Mzuqa!

Tuendelee tu kumshukuru Mungu na kujivunia kuzaliwa mwafrika. Ni jambo jema na la kujivunia. Laiti tungezaliwa kama wao ama kukulia toka utotoni kwenye Jamii yao tungebaki kuwa mazoba yaliyokubuhu na mentality mbofumbofu.
View attachment 1115684

Eti huyu hapa chini kwenye picha wenyewe wanavyodai ni mrembo balaa na ana mvuto wa aina yake. BORA TU TUBAKI NA LOW IQ.

View attachment 1115686

A naitwa Kendal jarner eti wenyewe wanavyodai ni kati ya mwanamke mrembo na mwenye mvuto wa aina yake duniani sasa hivi na wako serious hawatanii hawa watu wanaopeleka hadi roketi Mars.

Sasa cha kusikitisha na kuhuzunisha kwa hawa watu demu mkaree kama huyu eti kwao hana mvuto hata wakipishana hawageuzi shingo.
View attachment 1115687
Narudia tena bora Tuendelee tu kuwa na low IQ kuliko hii mentality zao za kisoro
Mkuu, hivi umewahi kuchapa madem wembamba wale wanaojua kukubana na kukunatia mwilini kama luba au pweza? Acha kabisa, acha wembamba wawe expensive bwana.
 

Forum statistics

Threads 1,314,977
Members 505,127
Posts 31,844,195
Top