Picha: Uchafu kama huu Ukeni husababishwa na nini?

Picha: Uchafu kama huu Ukeni husababishwa na nini?

Unasalimia mangaamizi ya nyuchi kwa bashasha.!

Unajua mahendisamu tumefikiwa.!

Nyuchi iliyoharibika inatoaje mtu kama mimi kwa mfano
Nyie wajumbe au kuna picha ingine tofauti na hiyo tishu mmeona?
 
Kuna demu tu hapa n mshkaji wangu,alikua desparate sana akanishirikisha Kam lafiki
 
Sawa huenda unanifahamu ,au sio
 
Alinieleza kuwa hana ela kwa huo mda,Mimi nmepost kujua how serious the situation is
Na pia nimepost nipate ABC kuhusu hyo hali kabla hajaenda hospital
 
Hivi hujajisikia kinyaa wala aibu kupiga picha kama hiyo na kuweka mtandaoni?
Anyways nenda hospitali huko utapata majibu na kutibiwa.
 
Hivi hujajisikia kinyaa wala aibu kupiga picha kama hiyo na kuweka mtandaoni?
Anyways nenda hospitali huko utapata majibu na kutibiwa.
Kinyaa kwasababu hayajakukuta ,mtu akichanganyikiwa hajui kipi Cha kufanya na kutokufanya, don't judge
 
Kinyaa kwasababu hayajakukuta ,mtu akichanganyikiwa hajui kipi Cha kufanya na kutokufanya, don't judge
Hospitali zipo kwa sababu gani mpaka mtu uchanganyikiwe usijue cha kufanya?
 
Discharge inatoka ukeni ila unatibu njia ya mkojo? Unategemea nini
Akafanye HVS
 
Kinyaa kwasababu hayajakukuta ,mtu akichanganyikiwa hajui kipi Cha kufanya na kutokufanya, don't judge
Ni kweli maana utaambiwa mara nenda kule unaenda mara huku unarudi yani muda wote vile ulikuwa huamini ndo unaamini, sasa
 
Kwa maelezo uliyoleta, mwanadada huyo anaweza kuwa na tatizo la Pelvic Inflammatory Disease (PID) au maambukizi ya ngono (STIs) kama gonorrhea au chlamydia.
Dalili za kuanza na maumivu makali ya tumbo, kisha huo uchafu hata baada ya kutumia dawa za UTI.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom