[PICHA] Songas wameingiza mitambo mipya? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

[PICHA] Songas wameingiza mitambo mipya?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Uncle Rukus, Mar 2, 2011.

  1. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,430
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    soNgasi.jpg Hii ni mitambo ya nini hapa getini kwa Songas muda huu saa tisa mchana iko mitatu kwenye gari tatu kubwa....au mgao karibu kimbia zake!!!???

    Source;Kibonde
     
  2. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,352
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Mganyizi nimeipanda source ya info "Kibonde"!

    Walio kwenye sekta ya umeme watatujuza bila shaka
     
  3. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    iwe kweli tuondokane na adha ya mgao
     
  4. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    tusubiri watoke makazini wadau wa umeme watujuze zaidi
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,357
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Sio mabomu mapya ku-replace yalo lipuka majuzi?
     
  6. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 6,148
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
    Mabomu yapelekwe Ubungo Power plant kufanyeje sasa jamani.........
     
  7. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,370
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    I think anmaanisha michakavu iliyoungua juzi hapo SONGAS, na hii ni mengine....lol!!
     
  8. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,530
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Mmmm.....ni hatari maana Sirikali inapiga upatu Songas wanunue mitambo ya DOWANS; kama wakiingiza yao ina maana ile ya DOWANS itadoda!!!!!
     
  9. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,370
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    I think anmaanisha michakavu iliyoungua juzi hapo SONGAS, na hii ni mengine....lol!!
     
  10. j

    just in time Member

    #10
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa wakuu kinachotakiwa serikali inunue mitambo yake. Inawezekanaje kununua bmw za ikulu ambazo hazitumiwi mara kwa mara? Wanakuja kukodisha mitambo ambayo inahitajika kila siku? Na kinacho takiwa ni kuwa na mitambo yetu ili bei ya umeme iwenafuu kwa kila mtanzania, swala la kukodisha hata kama umeme utakuwepo 24/7 kama wewe si fisadi hatutaweza kulipa bili.
     
  11. MANI

    MANI Platinum Member

    #11
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 6,413
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Mkuu tukinunua yetu kutakuwa hakuna capacity charge na ni hapo ndipo tunaposhibia
     
Loading...