Picha: Rais Samia kwenye ibada ya kumuaga Jenista

Picha: Rais Samia kwenye ibada ya kumuaga Jenista

Waufukweni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2024
Posts
5,298
Reaction score
18,438
Rais Samia akiwaongoza waombolezaji kwenye ibada ya kuuaga mwili wa aliyekuwa Mbunge wa Peramiho na waziri wa zamani aliyeongoza wizara mbalimbali, Jenista Mhagama, katika Kanisa Katoliki Kiwanja cha Ndege, jijini Dodoma, leo Desemba 13, 2025.

Jenista alifariki dunia Desemba 11, 2025, jijini Dodoma. Baada ya kuagwa, mwili wake unatarajiwa kusafirishwa hadi katika kijiji cha Ruanda, wilaya ya Mbinga, mkoani Ruvuma kwa ajili ya mazishi yatakayofanyika Desemba 16, 2025.

1765627027246.png

1765627034305.png

1765627041850.png
 
Rais Samia akiwaongoza waombolezaji kwenye ibada ya kuuaga mwili wa aliyekuwa Mbunge wa Peramiho na waziri wa zamani aliyeongoza wizara mbalimbali, Jenista Mhagama, katika Kanisa Katoliki Kiwanja cha Ndege, jijini Dodoma, leo Desemba 13, 2025.

Jenista alifariki dunia Desemba 11, 2025, jijini Dodoma. Baada ya kuagwa, mwili wake unatarajiwa kusafirishwa hadi katika kijiji cha Ruanda, wilaya ya Mbinga, mkoani Ruvuma kwa ajili ya mazishi yatakayofanyika Desemba 16, 2025.

View attachment 3515111
View attachment 3515112
View attachment 3515113
 
Rais Samia akiwaongoza waombolezaji kwenye ibada ya kuuaga mwili wa aliyekuwa Mbunge wa Peramiho na waziri wa zamani aliyeongoza wizara mbalimbali, Jenista Mhagama, katika Kanisa Katoliki Kiwanja cha Ndege, jijini Dodoma, leo Desemba 13, 2025.

Jenista alifariki dunia Desemba 11, 2025, jijini Dodoma. Baada ya kuagwa, mwili wake unatarajiwa kusafirishwa hadi katika kijiji cha Ruanda, wilaya ya Mbinga, mkoani Ruvuma kwa ajili ya mazishi yatakayofanyika Desemba 16, 2025.

View attachment 3515111
View attachment 3515112
View attachment 3515113
Kwa kweli njia iliyobaki ni kuwakodi Al shababu waje tu walifutilie mbali hili liuaji. Linalazimisha kutawala pumbavu kabisa
 
Rais Samia akiwaongoza waombolezaji kwenye ibada ya kuuaga mwili wa aliyekuwa Mbunge wa Peramiho na waziri wa zamani aliyeongoza wizara mbalimbali, Jenista Mhagama, katika Kanisa Katoliki Kiwanja cha Ndege, jijini Dodoma, leo Desemba 13, 2025.

Jenista alifariki dunia Desemba 11, 2025, jijini Dodoma. Baada ya kuagwa, mwili wake unatarajiwa kusafirishwa hadi katika kijiji cha Ruanda, wilaya ya Mbinga, mkoani Ruvuma kwa ajili ya mazishi yatakayofanyika Desemba 16, 2025.

View attachment 3515111
View attachment 3515112
View attachment 3515113
Liuaji lipo linajifanya linasikitika.
 
Rais Samia akiwaongoza waombolezaji kwenye ibada ya kuuaga mwili wa aliyekuwa Mbunge wa Peramiho na waziri wa zamani aliyeongoza wizara mbalimbali, Jenista Mhagama, katika Kanisa Katoliki Kiwanja cha Ndege, jijini Dodoma, leo Desemba 13, 2025.

Jenista alifariki dunia Desemba 11, 2025, jijini Dodoma. Baada ya kuagwa, mwili wake unatarajiwa kusafirishwa hadi katika kijiji cha Ruanda, wilaya ya Mbinga, mkoani Ruvuma kwa ajili ya mazishi yatakayofanyika Desemba 16, 2025.

Ila hawa jamaa hata shetani mwenyewe anashangaa....
 
Kuna kenge walisema Mh Rais kafanyeje?chuma hicho hapo
 
Rais Samia akiwaongoza waombolezaji kwenye ibada ya kuuaga mwili wa aliyekuwa Mbunge wa Peramiho na waziri wa zamani aliyeongoza wizara mbalimbali, Jenista Mhagama, katika Kanisa Katoliki Kiwanja cha Ndege, jijini Dodoma, leo Desemba 13, 2025.

Jenista alifariki dunia Desemba 11, 2025, jijini Dodoma. Baada ya kuagwa, mwili wake unatarajiwa kusafirishwa hadi katika kijiji cha Ruanda, wilaya ya Mbinga, mkoani Ruvuma kwa ajili ya mazishi yatakayofanyika Desemba 16, 2025.

sura ya kuzimu kabisa, hapa safari inagomba tarehe tu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom