Picha nzuri

chongoe

JF-Expert Member
Mar 22, 2019
556
1,000
Dogo
FB_IMG_16003687624498719.jpg
 

digba sowey

JF-Expert Member
Mar 1, 2017
4,456
2,000
aisee,ukimuuliza huyo dog hata chadema ni kitu gani hajui,anakunyooshea hivyo vidole.
Sio mtoto tu hata mimi hapa ukiniuliza sijui chochote maana ya kunyoosha vidole kinamna ile,zaidi najua ni namna majizi hutumia vidole hivyo kuchomoa pesa kwa mifuko ya watu
 

mkorinto

JF-Expert Member
Jun 11, 2014
18,130
2,000
Watoto wa siku hizi wanawahi sana kujua vitu, be careful!

hakuna kitu,kama unaona nakudanganya muulize mtoto wa standard 5 hapo mtaani,mji mkuu wa ethiopia unaitwaje.

ndio utajua hata huyo kwa umri wake anafuata kelele za wazazi wake ndani ya nyumba,ukute anaamini chadema pia ni dini nyingine ya 3 kati ya anazo zijuia.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom