Picha na mapokezi ya Yamsebo(CHADEMA)~Sumbawanga

Picha na mapokezi ya Yamsebo(CHADEMA)~Sumbawanga

Posta.jpg mapokezi ya kamanda Yamsebo barabara kuu near posta
 

Attachments

  • Round a.jpg
    Round a.jpg
    368.7 KB · Views: 177
Aliposhinda mwanzo mahakama ilitenda haki Leo kashindwa mahakama ya rufaaa oh mahakama haijatenda haki. Lema alivyoshinda mkasema mahakama ya rufaa imetenda haki. Ruakatare kafutiwa mashtaka Jana mmeruka kwa shangwe. Ama kweli nyie ni mbululas


daah sasa itakuaje ule mpango wa kuiua chadema? kwa hiyo kumbe jamaa sio gaidi tena
 
Mijitu ya lumumba imepata pa kutokea,kweli mahakama zetu nzuri!!ukipata moja na mwenzako anapewa moja,uadilifu siyo ishu kubwa ila balancing
 
Mapinduzi ya nchi huwa hayafanywi na idadi ya watu! ni hisia za watu zinazounga mtazamo wa wachache.
Mabango machache yamewasilisha Sumbawanga inachotaka kusema. Aeshi ni zaidi ya UCHAFU, HANA maadili, Ustaarabu, Staha, ukiachilia Elimu VIGEZO ambavyo ndivyo msingi wa Uwakilishi wa Wananchi katika chombo cha Umma kama BUNGE. Mapokezi ya YAMSEBO yana ashiria mtizamo sahihi wa wengi katika Mji wa Sumbawanga. Aliyeshindwa anapokelewa kama MFALME. Sijaona ona jambo hili. Lazima lina maana zaidi ya mapokezi.
 
Hata baada ya mahakama kuu ya rufaa kumrudishia ubunge, ikiwa na kubatilisha maamuzi ya awali ya mahakama kuu kanda ya Sumbawanga yaliyomvua ubunge mbunge huyo kisha, mpinzani wake Ndugu Yamsebo apata mapokezi mazito ajabu, kweli Aeshy ana wakati mgumu kuliongoza jimbo la swanga, moja ya jumbe katika mabango yanasema AESHY NI MBUNGE WA MAHAKAMA NA SI WA WANANCHI.

My take; Kama watu unaotaka kuwaongoza hawakutaki,je bungeni waenda kufanya nini? Ni vyema kujitafakari upya!

Subiri updates za picha
NINACHOKIONA NI KWAMBA CCM SASA WANAHAHA BAADA YA KUONA MAPOKEZI YA NGUVU. Wanasambaza Ujumbe huu ILI IONEKANE kama MZEE YAMSEBO anaomba RADHI na kwamba WANGEPENDA asikate RUFAA. "" Ndugu zangu wana CCM, Mimi Mzee Yamsebo Naomba Mnisamehe kwa yaliyojitokeza. Mimi ni Mwenzenu Hata Kadi ya CCM bado ninayo. Nishinikizo la watu ambao wamesababisha tufikie hapo na Bado wananishawishi nikate Rufaa. Muwaambie wana CCM wote Msinichukie. Tudumishe Mshikamano na Umoja wetu tuachane na mambo ya Udini, ukabira utatugawa. Tusifike huko ndugu zangu. Kidumu Chama Chetu." Huu ni Ujumbe wa SMS unaosambazwa na watu wa CCM mjini Sumbawanga. WAMETISHWA. Na Rufaa kwa Mujibu wa Habari za Awali kutoka kwa reliable source inatayarishwa.
 
Aliposhinda mwanzo mahakama ilitenda haki Leo kashindwa mahakama ya rufaaa oh mahakama haijatenda haki. Lema alivyoshinda mkasema mahakama ya rufaa imetenda haki. Ruakatare kafutiwa mashtaka Jana mmeruka kwa shangwe. Ama kweli nyie ni mbululas

Binafsi wanaona mbulula wale wanaoweza kufungua mashitaka halafu wanashindwa kuthibitisha na matokeo yake wanaonekana kuonea watanzania huku wao wakionekana kujidhalilisha. Hata hivyo tunajiuliza maswali kadhaa kwa nini huyo gaidi aachiwe na kufutiwa mashitaka ya ugaidi? hali ya kuwa Marando alitoa namba za simu na akaomba zitumike kama ushahidi wa kesi ya huyo GAIDI nashangaa badala ya kutueleza mazungumzo na ushahidi huo wa simu eti wanamfutia gaidi mashtaka. kwa nini watanzania wasiamini wao ndio wasababishaji wa huu ubabaishaji wote?.
 
tumuache mbunge atekeleze majukumu yake kwa wananchi bila kujal itikad za chama huku tukingojea 2015 watu wafanye maamuz sahihi
 
Aliposhinda mwanzo mahakama
ilitenda haki Leo kashindwa mahakama ya rufaaa oh mahakama haijatenda
haki. Lema alivyoshinda mkasema mahakama ya rufaa imetenda haki.
Ruakatare kafutiwa mashtaka Jana mmeruka kwa shangwe. Ama kweli nyie ni
mbululas

Na hili ndiyo tatizo lenu vilaza wa lumumba kuwa mnakaririshwa maneno ya kusema na nape.aliyelalamikia mahakama ktk hili nani? Jitambue!
 
Du siasa hizi? kuna watu kweli wana roho ngumu, bahati nzuri akilewa huweka mikakati yake yote wazi hadi ile ya kupita bila kupingwa 2015. Ni swala la kusubiri!
 
Hao walioshika mabango ni asilimia ngapi ya wananchi wapiga kura wa sumbawanga?

Kipimo cha demokrasia ni kura na sio mabango ya wanywa viloba jipeni moyo

Inawachoma sana eeh??
Aeshi atabakia kuwa Mbunge wa Sumbawang Daima!

vipi kuhusu vijana wa bodaboda mmeshawalipa pesa zao? kwani wamekwenda kudai kwa mzee yamsebo akasema hana na fujo zikaanza mpaka police wamefika kutuliza fuzo ila mpaka mudaa huu vijana wapo hapo kwake wakisubiri malipo yao.

Hao vijana wameshalipwa au bado ndilo swali la msingi kwa dhulma siyo nzuri na mbaya zaidi mmewaitia police.

Aliposhinda mwanzo mahakama ilitenda haki Leo kashindwa mahakama ya rufaaa oh mahakama haijatenda haki. Lema alivyoshinda mkasema mahakama ya rufaa imetenda haki. Ruakatare kafutiwa mashtaka Jana mmeruka kwa shangwe. Ama kweli nyie ni mbululas

Chadema nyie ni wajinga wa kutupwa, Mahakama sio nyumba za Wachaga, mkishinda nyie nzuri, wengine wakishindahazijatenda haki.
Huu upuuzi sasa.

Hizi ni Comment za watu wa dini moja na chuki dhidi ya wachagga... Dhambi hii ya ubaguzi ndiyo inayoigharimu CCM mpaka leo. Uwepo wa JK na Mzee wa nyuklia pamoja na aeshi umewafanya mshabikie CCM.

CUF waliambiwa hivyo hivyo - chama cha waislamu na Magaidi hata CDM nayo inaitwa hivyo hivyo chama cha wakristo na magaidi. Sasa CCM wamebaki wapagani, Wakristo na waislamu kwac kuitwa magaidi wanajitoa pole pole.
 
Wengi tunaamini Aeshi ni kilaza, ila kwa sasa hatuna jinsi zaidi ya kumpima katika kipindi hiki kilichobaki alichorudishiwa kofia yake.....yawezekana akawa bora kuliko mjomba wake PAUL KIMITI aliemtangulia
 
Hizi ni Comment za watu wa dini moja na chuki dhidi ya wachagga... Dhambi hii ya ubaguzi ndiyo inayoigharimu CCM mpaka leo. Uwepo wa JK na Mzee wa nyuklia pamoja na aeshi umewafanya mshabikie CCM.

CUF waliambiwa hivyo hivyo - chama cha waislamu na Magaidi hata CDM nayo inaitwa hivyo hivyo chama cha wakristo na magaidi. Sasa CCM wamebaki wapagani, Wakristo na waislamu kwac kuitwa magaidi wanajitoa pole pole.

Kama na wewe unaushabiki wa kike, basi unaweza ukawa na mimba isiyotarajiwa.
 
Back
Top Bottom