Picha,Mwigulu aiteka Mwanza hii leo, Wananchi Wamesema hawatarudia makosa 2015

CHAPA2015

Member
Oct 1, 2014
57
0

Mapokezi ya Mwigulu Mwanza jioni ya leo tar 12.12.2014 Viwanja vya shule ya Msingi Mabatini.

Mwigulu Nchemba akiwasili Viwanja vya Mabatini akiwa amongozana na Mwenyekiti wa Geita Ndugu Joseph Msukuma.

Wananchi wakifurahia Ujio wa Naibu Katibu Mkuu CCM Bara Comrade Mwigulu Nchemba.

Mwigulu Nchemba akizungumza na wananchi wa Mabatini Mwanza hii leo.

Naibu katibu Mkuu CCM Bara akionekana kukasilika na Kitendo cha Machinga na Mamantile kunyanyaswa Jijini Mwanza,Hivi sasa ameomba Halmashauri ya jiji la Mwanza iangalie upya swala la Kufukuza Machinga kwasababu hakuna tija kuacha Matajiri wakwepe kodi halafu tukimbizane na Machinga.

Sehemu ya Umati wa Wananchi wa Mabatini Mwanza wakimsikiliza Mwigulu Nchemba.
Kuhusu Uchaguzi wa Serikali za Mitaa,Mwigulu Nchemba amewaomba wakazi wa Mwanza kufanya Mabadiliko kwa Vitendo sio Kubadilisha Vyama.Ameomba waunge mkono jitihada za Chama cha Mapinduzi na wajitokeze kuwapigia kura wagombea wa Chama cha Mapinduzi.

Awali Mh:mwigulu Nchemba alifanya mkutano Uwanja wa Bwaloni Mwanza kabla ya Kueleka Mbatini,Hapa akizungumza na Wakazi wa Bwaloni Mwanza kuhamasisha Uchaguzi wa serikali za Mitaa unaotarajiwa kufanyika kesho kutwa.
 

dinosour

JF-Expert Member
Dec 2, 2014
622
0
weeee jiunge na mafisadi tuu....ni bora ukajitoa kabisa...serikali yake haikomi kuiba.waonezi wa maskini!!!! saa yenu ipo.. za mwizi arobaini.
 

Black fire

JF-Expert Member
Oct 8, 2014
745
1,000
Vp maroli na mafuso hayajasomba watu leo? Vp wali haukuwepo? Maana ss ccm tumezd kwa mambo hayo ndo maana wapinzan wanatudharau
 

BxAarfa

JF-Expert Member
Sep 7, 2012
701
0
Vp maroli na mafuso hayajasomba watu leo? Vp wali haukuwepo? Maana ss ccm tumezd kwa mambo hayo ndo maana wapinzan wanatudharau
Tabia hizi waachie wasichana ww kijana wakiume bwana. Ww kusema ni CDM am CUF unashindwa kwann? Au ndio ile mipasho yeenu tena?
 

Eddo mkweli

JF-Expert Member
Jan 13, 2014
474
195
weeee jiunge na mafisadi tuu....ni bora ukajitoa kabisa...serikali yake haikomi kuiba.waonezi wa maskini!!!! saa yenu ipo.. za mwizi arobaini.
Zwazwa povu limekutoka nahoja ya msingi huna. Mwigulu ndio mpango mzima 2015 na ccm muhiache miaka 8000
 

Eddo mkweli

JF-Expert Member
Jan 13, 2014
474
195
Kuna njaa sana sehemu kubwa ya nchi. Ukiambiwa bajeti ya ziara hizi utasikitika. They are paid for attending
Kiongozi kazi yake kuonyesha njia na umeweza Mwigulu, tunakuhitaji mtetezi wetu, we ndio sauti ya wanyonge tupiganie baba
 

afwe

JF-Expert Member
Oct 29, 2010
4,085
2,000
Kiongozi kazi yake kuonyesha njia na umeweza Mwigulu, tunakuhitaji mtetezi wetu, we ndio sauti ya wanyonge tupiganie baba
Unae mtukuz unamjua vizuri laini? A isje kuwa umemezeshw DVD wakati mweyewe hata content zake hujui.
 

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Jan 19, 2013
22,524
2,000
Mwigulu ni laghai mkubwa, hana jipya, akiwa kwa wananchi hulalamikia serikali, halafu wabunge wake wanaotuhumiwa kwa ufisadi kama kina chenge na ngeleja wanatamba tu! Kama yeye ana uchungu apendekeze wavuliwe uwanachama mara moja, nje ya hapo ni blah blah tupu!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom