Picha: Mkutano wa CCM Arusha ni Aibu kubwa!

Picha: Mkutano wa CCM Arusha ni Aibu kubwa!

juzi wameuwa mtu aliyewazomea...ccm chama cha wauwaji...
 
Pamoja na kupiga picha kwa mbali na nikiwa kwenye gari kwa kuhofia magreen gaurd ni dhahiri Arusha tumefanikiwa kuia CCM kabisa!

Kaa huku juu upande wa Simba Grill unaweza ukawapata kimtindo
 
Uchaguzi wa Sombetini, nawashauri wasipeleke mgombea, ni kupoteza rasilimali tuu
 
CCM ni zero wameisha full, hawana sera hawana lolote zaidi ya kuongelea Chadema na kusema CCM oyeee.
Kwa ujumla hapa wamekuja kuinadi Chadema TU hakuna cha zaidi wanachoongea.
Watu wanapita wanaendelea na shughuli zao kama kawaida, kwakweli wanatia huruma sana
 
aiseeeee babayangu hongereni wana arusha. mandondocha ilala, korogwe dodoma bukoba tanga lindi hawajaamkaa
 
Ccm bila Jotty na Ze comedy hakunabkitu..think tankers wao ni hao
 
1530510_1443105502579354_1333028245_n.jpg


Hali mbaya wakuu
 
mbona picha zako sinatia wasi wasi, umeshindwa kutuletea picha zikionyesha jukwaa ili tuone namna ccm ilivyo chukiwa. mimi nadhani tutamgoja mpaka tupate wale wenye habari za ukweli.
 
Jioneeni wenyewe kwa picha! Chama Mfu kinachoondoka Madarakani kina sifa hizi za Kukataliwa na Wananchi.

attachment.php

We muhuni tu! Sasa hapo umepiga picha gani? Muhutubiaji haonekani,picha umepiga nyuma tena kwa mbali, unajifurahisha na chadomo yako!
 
Back
Top Bottom