Picha mbali mbali zinavyojieleza wenyewe

Picha mbali mbali zinavyojieleza wenyewe

Herbalist Dr MziziMkavu

Platinum Member
Joined
Feb 3, 2009
Posts
43,113
Reaction score
34,953
Tatizo la usafiri...

00000000000000000000darajani1.jpg


Wakazi wa kata ya Katumba Songwe, Wilayani Kyela, Mkoa wa Mbeya wakisaidiana kuweka sawa gunia la Mpunga katika daraja la Nepanepa linalopita katika mto Kiwira, baada ya gunia hilo kutaka kudondoka. Picha na Geofrey Kahango

mtoto kama huyu anatakiwa kuwa shule
0000000000000000ajiramtoto.jpg


Kijana akiwa amebeba gunia la mahindi katika eneo la stendi mjini Iringa.Vijana wengi hukatisha masomo na kujiunga katika kazi kutokana na kuongezeka kwa ugumu wa maisha.
PICHA NA WILLY SUMIA


Polisi:Tuko tayari kumlinda Ulimboka
000000000000000ukuta%20kwa%20ulimboka%206.jpg

Mpita njia kipita pembeni mwa nyumba anayoishi Dk Steven Ulimboka katika eneo la Ubungo Kibangu jijini Dar es Salaam jana ambapo sasa ulinzi umeimarishwa na kuwekwa uzio na geti ili kudhibiti watu.Picha na Michael Jamson
 
Tuhuma: Biashara haramu
00000000000mtuhumiwa.jpg


Mtuhumiwa Salim Ali akirejeshwa rumande jana katika Mahakana ya Hakimu Mkazi Kisutu jijini Dra es Salaam aliposhtakiwa kwa kujihusisha na biashara haramu ya kusafirisha binadamu na kuwatumikisha katika nchi za kiarabu. Picha na Venance Nestory


Mwezi mtukufu Ulivyokuwa....

00000000000kikwete.jpg


Rais Jakaya Kikwete akiwapa zawadi watoto yatima na walemavu walohudhuria futari iliyoandaliwa Ikulu, jijini Dar es Salaam, juzi jioni. Picha na Ikulu


Mtoto akitoka shambani
000000000000mtoto.jpg



Mwanafunzi wa darasa la tano katika Shule ya Msingi Katoju, katika kijiji cha Buhanga, wilayani Bukoba Vijijini, Leah Sebastian akitoka shambani huku akiwa na mzigo wa kuni kichwani, kama alivyokutwa mwishoni mwa wiki. Picha na Phinias Bashaya
 
0000000000000000000buguruni.jpg


Askari wa Usalama barabarani akijiandaa kuendesha daladala inayofa safari zake kati ya Ubungo na Mnazi mmoja baada ya kulikakamata kutokana na kuzimika katikati ya Barabara ya mandela eneo la Buguruni jijini Dar es Salaam jana huku dereva wa gari hilo akimua kuondoka na kumwachia gari hilo.Picha na Venance Nestory



Bodaboda:Mgomo
00000000bodaboda.jpg


Baadhi ya vijana wanaofanya huduma ya usafiri maarufu kama boda boda katika Jiji la Arusha, wakiwa wameegesha pikipiki zao eneo la Sakina, baada ya kugoma kufanya kazi wakipinga kulipishwa ushuru wa maegesho wa Sh 500 kwa siku. Picha na Mussa Juma


Sikukuu:Ununuzi

0000000kariakoo.jpg


Wananchi wakiwa katika mtaa wa Congo jijni Dar es Salaam jana, wakifanya manunuzi ya vitu mbalimbali ikiwa ni maandalizi ya sikukuu ya Idd inayotariwa kuwa keshokutwa kutegemea na kuandama kwa Mwezi . Pichana Michael Jamson
 
FFU wa Ngoma Africa band imewasha moto,TUBINGEN

00000000000000000000000%20rasi.jpg

Bendi maarufu ya muziki wa dansi barani ulaya,Ngoma Africa Band siku ya Jumamosi 11.8 .2012 walishambuli jukwaa na la
International Africa Festival 2012,Tubingen,Ujerumani, na kuhakikishia washabiki kuwa FFU ni tishio la kimataifa !

Taswira katika Taifa

0000000000000000000000mahindi.jpg


Mtoto Salima Rashid wa Kijiji cha Msufini Kata ya Embeti akikusanya mahindi kwa ajili ya kwenda kupukuchua yawe tayari kwa kwenda kusagwa katika Wilaya ya Mvomero mkoani Morogoro.Picha na Pamela Chilongola
 
Watalii: Wakiandika dondoo
000000000000000000000wazungu.jpg

Watalii kutoka nchini Italia wakiandika dondoo ndan ya Hifadhi ya Taifa ya Serengeti, mkoani Mara walipokuwa wakitembelea hifadhi hiyo juzi. Picha na Filbert Rweyemamu


Zitto Kabwe akihutubia wananchi
00000000000kabwe.jpg



Naibu Katibu Mkuu wa Chadema, Zitto Kabwe akihutubia wananchi wa Mji wa Katesh,mkoani Manyara kwenye mkutano wa hadhara uliofanyika katika Viwanja vya Mnadani mjini humo, juzi. Picha na Habel Chidawali

mbebamizigo.jpg


Mbeba mizigo akivuka barabara ya Kawawa maeneo ya Karume akiwa amebeba mizigo ya mifuko ya salfeti jana jijini Dar es salaam. Picha na Aika Kimaro
 
Pata cheo mtu:
mwamnyangejeshini.jpg


Mkuu wa Majeshi ya Ulinzi Jenerali Davis Mwamunyange, akimvisha cheo cha Meja Jenerali kwa niaba ya rais, Meja Jenerali Grace Mwakipunda, ambaye kwa sasa ni kaimu mkuu wa utumishi Jeshini.



Lowassa na vijana CCM
lowasavijanaccm.jpg


Mjumbe wa Halmashauri Kuu ya CCM, Edward Lowassa (kushoto) akiwapungia
mkono vijana wa chama hicho alipokuwa akiwasili makao makuu ya chama
hicho mjini Dodoma jana kuhudhuria kikao cha Nec, jana. Picha na Edwin
Mjwahuzi



Mabasi ya wafungwa yazinduliwa

basiwafungwa.jpg



Katibu Mkuu Wizara ya Katiba na Sheria, Fanuel Mbande (mwenye suti) akizindua moja ya mabasi ya kubebea wafungwa yaliyonunuliwa kupitia programu ya maboresho katika sekta ya sheria jana jijini Dar es Salaam. Nyuma yake ni Mratibu wa programu ya Maboresho katika sekta ya sheria Emmanuel Mayeji.Picha na Aika Kimaro
 
'Wewe mimi nakamatwa na askari wakubwa sio wewe au najipeleka mwenyewe'

mtikilaaskari.jpg

Mwenyekiti wa Chama cha Democratic Party (DP), Mchungaji Christopher Mtikila akizozana na askari waliotaka kumkamata kwa kesi nyingine baada Hakimu Mkazi Mfawidhi wa kisutu kumwachia huru jana, katika kesi ya uchochezi iliyokuwa ikimkabili.Picha na Silvan Kiwale


Mtikila ashinda kesi

mtikilamahakamani.jpg


Mwenyekiti wa chama cha Democratic Party (DP) Mchungaji Christopher Mtikila akipunga mkono kizimbani baada ya kushinda kesi ya uchochezi iliyokuwa ikimkabili katika mahakama ya Hakimu mkazi Kisutu jijini Dar es Salaam jana.Picha na Silvan Kiwale


Mafunzo ya tiba
johnregasha.jpg


Kaimu Mkuu wa kitengo cha mafunzo ya tiba ya magonjwa ya tumbo, Dk. John Rwegasha (kulia) akimuonyesha Mkurugenzi Mtendaji wa Chuo Kikuu cha Philipps cha Ujerumani, Profesa Rudolf Arnold (katikati) baadhi ya vitendea kazi kwa ajili mafunzo ya magonjwa ya mfumo wa chakula na ini yaliyoanza jana jijini Dar es Salaam.Kushoto ni Mkurugenzi Mtendaji wa Taasisi ya Tanzania Medical Equipment (TAMEQ) Alexander Riefer. Picha na Rafael Lubava
 
Kikwete na Kikao

ccm_mwalimu.jpg


Mwenyekiti wa CCM, Rais Jakaya Kikwete, akiimba wimbo wa chama hicho
pamoja na Rais wa Zanzibar, Dk Ali Mohamed Shein na Katibu Mkuu wa
CCM, Wilson Mukama wakati wa kuanza kwa kikao cha Kamati Kuu ya chama
hicho kilichofanyika katika ukumbi wa White House, mjini Dodoma jana.
Picha na Edwin Mjwahuzi

hakimurushwa.jpg


mu Mkazi wa Mahakama ya Wilaya ya Ilala Pamela Kalala (kushoto),akitoka katika mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu jijini Dar es Salaam jana,baada ya kusomewa shitaka la kuomba rushwa ya Shilingi milioni tatu.Picha na Michael Matemanga


Furaha:Wahitimu darasa la saba

0000000aaadarasa7.jpg


Wanafunzi walihitimuDarasa la saba Wakifurahia
Wanafunzi waliohitimu darasa la saba wa shule ya Msingi Kigogo ya jijini Dar es salaam,wakishangilia baada ya kumaliza kufanya mitihani yao ya Taifa jana.
 
Biashara:Mahindi............

00000000aaaaabiasharamahindi.jpg


Mfanya biashara wa mahindi katika soko la Makanya Wilaya ya Same Mkoani Kilimanjaro akisubiri wateja ambapo debe moja la mahindi huuzwa kwa Sh6,000. Picha na Dionis Nyato.


Miili ya askari wa kulinda amani waliofariki kwa ajali ikipokelewa
00000000musiba.jpg


Askari wa Jeshi la Wananchi (Jwtz) wakiwa wamejipanga wakati wa kupokea miili ya Askari wa kulinda amani waliofariki kwenye jimbo la Darfur nchini Sudan wiki iliyopita Kwa ajali baada ya kuwasili katika Uwanja wa Ndege wa Air Wing Ukonga jijini Dar es Salaam jana.Picha na Fidelis Felix


Teknolojia:Matumizi ya gesi
0000000technology.jpg



Mhadhiri wa Taasisi ya Teknolojia ya Dar es Salaam (DIT), Augustine Katani, akiwaelekeza waandishi wa habari namna gari la gesi linavyofanya kazi wakati wa mkutano wa 10 wa mwaka wa wahandisi, uliofanyika jijini Dar es Salaam jana.Picha na Michael Jamson
 
Korti yamaliza mgogoro wa Anglikana Arusha

00000000page%20askofu.jpg


Askofu wa Kanisa la Anglikana, Stanley Hotay akitoka nje ya Kanisa la Christ mjini Arusha Jumapili iliyopita. Mahakama Kuu Kanda ya Arusha imetupilia mbali kesi iliyofunguliwa na baadhi waumini wa Kanisa hilo.
Picha na Filbert Rweyemamu

Serikali itatue tatizo la maji ili kuondoa kero kwa wananchi

00000uhaba.jpg

Maria Idabu mkazi wa Kimbanyasi, wilaya ya Chemba, mkoa wa Dodoma akiswaga punda kwenda kutafuta maji katika kijijij cha Paranga. Kutokana na safari hiyo kuwa ngumu huwalazimu kusafiri na vifaa na chakula cha kutumia kwa siku watakazokaa huko. Picha na Shakila Nyerere





Ajali;Basi

000000dom%20ajali.jpg


Basi likiwa limepinduka juzi Kijiji cha Bukulu, Wilaya ya Kondoa, Mkoa wa Dodoma lilipokuwa likielekea mkoani Arusha kondakta wa basi hilo alifariki juzi. Picha na Shakila Nyerere
 
Waziri Nchimbi aunda kamati
00000000000nchimbi%20na%20chagonja%204.jpg


Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi, Dr Emmanuel Nchimbi akizungumza na waandishi wa habari jana Dar es Salaam, wakati wa kuitangaza kamati ya kuchunguza kifo cha mwandishi wa habari wa mkoa wa Iringa, Daudi Mwangosi. Kushoto ni kamishna wa Oparesheni wa Polisi, Paul Chagonja na kamishna wa utawala wa Rasilimali wa jeshi hilo, Clodwin Mtweve. Picha na Michael Jamson


Marais: Mkutano

00000000marais.jpg

Mwenyekiti wa Asasi ya Ulinzi na Usalama (Troika) ya Jumuiya ya Mandeleo ya Nchi za Kusini mwa Afrika (SADC), Rais Jakaya Kikwete akiwaongoza marais wenzake Hifikepunye Pohamba wa Namibia (kushoto), Armando Emílio Guebuza wa Msumbiji ambaye pia ni Mwenyekiti wa SADC na Rais wa Jamhuri nya Kidemokrasia ya Congo (DRC), Joseph Kabila kuangia katika makutano wa asasi hiyo Dar es Salaam jana kujadili masuala ya usalama wa DRC. Picha na Emmanuel Herman


Mazishi ya Mwangosi


000000000mjane.jpg


Mjane wa Daudi Mwangosi aliyekuwa mwandishi wa Channel Ten,Itika akilia kwa uchungu juu ya kaburi la mumewe kwenye mazishi yaliyofanyika kijijini kwake Kasoka wilayani Rungwe mkoani Mbeya jana.Picha kwa hisani ya mbeyayetu.blogspot.com
 
Mbunge Nchemba ashughulikia kero ya maji Makunda
000000singida.jpg


Mbunge wa Iramba Magharibi, mkoani Singida, Mwigulu Nchemba na wananchi wa Kijiji cha Makunda, wakitazama mashine ya kusukumia maji iliyonunuliwa na mabunge huyo ili kukabiliana na tatizo la maji katika kijiji hicho.
Picha na Gasper Andrew


Tatizo la maji
0000000mabibo.jpg


Mtoto akichota maji kwa ajili ya matumizi ya nyumbani kwenye bomba lililokatika wakati wa upanuaji wa eneo la reli Mabibo jijini Dar es Salaam kupisha mdadi wa treni ya abiria kutoka Ubungo kwenda katikati ya jiji la Dar es Salaam.Picha na Silvan Kiwale


Tanesco yazidi kuwabana wateja sugu
000000luku.jpg


Wakazi wa Jiji la Dar es Salaam wakiwa katika msururu kwa ajili ya kununua umeme jana. Usumbufu huo ulitokana na Tanesco kufanya maboresho kwa watumiaji wa mita za Luku. Picha na Salhim Shao
 
Shahidi aeleza jinsi mbunge alivyokamatwa kwa rushwa

000000bahi.jpg

Mbunge wa Bahi, Omary Badwel (Katikati) akitoka nje ya Mahakama ya Hakimu Mkaza Kisutu jijini Dar es Salaam jana baada ya ushahidi wa kesi inayomkabili ya kuomba na kupokea rushwa kwa Mkurugenzi wa Halmashauri ya Bagamoyo kutokamilika. Picha na Venance Nestory


Mauaji yamtesa IGP
000000marehemu%20mwangosi.jpg

Marehemu Daud Mwangosi


Mafao

0000000mstaafu.jpg


Mstaafu wa Jumuiya ya Afrika Mashariki (EAC) iliyovunjika mwaka 1977, Pascala Maziku akiomba dua, kwenye mkutano wa wastaafu hao uliofanyika jana jijini Dar es Salaam, ambapo alikua akimuuliza kama kweli wana haki ya kulipwa mafao ya au la. Mzee huyo ana anadai kuwa alipewa ishara ya kuwa wa haki ya kupatiwa mafao. Picha ns Zacharia Osango
 
Askari aliyefariki Darfur kuzikwa Lindi

00000000dahfur.jpg


Waombolezaji wakiwa nyumbani kwa Marehemu Yusuph Said (mmoja wa wanajeshi waliofariki akilinda amani huko Darfur, Sudan) katika eneo la Kingugi jijini Dar es Salaam jana. Waombolezaji hao walikusanyika tangu juzi. Picha na Michael Jamson


Hawa Ngulume afariki dunia jijini Dar es Salaam

00000000msiba.jpg


Ndugu wa Mwanasiasa Mkongwe Hawa Ngulume aliyefariki dunia jana katika Hospitali ya Lugalo, wakilia wakati wakiwasili nyumbani kwake Goba nje kidogo ya jiji la Dar es Salaam jana.Marehemu aliyewahi kuwa Mkuu wa Wilaya za Kinondoni, Mbarali na Bagamoyo atasafirishwa leo jioni kwenda Singida kwa mazishi.Picha na Silvan Kiwale


Askofu Katoliki afariki dunia

00000000askofu.jpg

Askofu Paschal Kikkoti
 
Sitta:Tishio la Urais Chadema ni Dr. Slaa
000000slaa.jpg


Dr. Wilbrod Slaa



Wanawake:Tusaidiwe

00000000wanawake.jpg



Zuwena Ibrahim, akizungumza na waandishi wa habari kwenye ofisi za Kituo cha Sheria na Haki za Binadamu (LHRC) jijini Dar es Salaam jana, ambako yeye na mwenzake Hadija Mohamed (kushoto), walikwenda kuomba msaada wa kisheria. Picha na Michael Jamson


Mishale:Tumekamata
00000000wizi.jpg

Kamanda wa Polisi Mkoa wa Kinondoni, Charles Kenyela akionyesha kwa waandishi wa habari jiji Dar es Salaam jana silaha za kijadi zilizokamatwa kwenye operesheni maalumu ya kuwaondoa wavamizi wa mashamba katika eneo la Madale Nyakasangwa wiki ilipita.Picha na Fidelis Felix
 
Korti yamaliza mgogoro wa Anglikana Arusha

00000000page%20askofu.jpg


Askofu wa Kanisa la Anglikana, Stanley Hotay akitoka nje ya Kanisa la Christ mjini Arusha Jumapili iliyopita. Mahakama Kuu Kanda ya Arusha imetupilia mbali kesi iliyofunguliwa na baadhi waumini wa Kanisa hilo.
Picha na Filbert Rweyemamu

Serikali itatue tatizo la maji ili kuondoa kero kwa wananchi

00000uhaba.jpg

Maria Idabu mkazi wa Kimbanyasi, wilaya ya Chemba, mkoa wa Dodoma akiswaga punda kwenda kutafuta maji katika kijijij cha Paranga. Kutokana na safari hiyo kuwa ngumu huwalazimu kusafiri na vifaa na chakula cha kutumia kwa siku watakazokaa huko. Picha na Shakila Nyerere





Ajali;Basi

000000dom%20ajali.jpg


Basi likiwa limepinduka juzi Kijiji cha Bukulu, Wilaya ya Kondoa, Mkoa wa Dodoma lilipokuwa likielekea mkoani Arusha kondakta wa basi hilo alifariki juzi. Picha na Shakila Nyerere
RIP konda, huenda alikaa mlangoni basi lilipoanguka likamlalia.
 
hiyo ya diamond na wema lol! hivi kwanini jamani wema anajiachia hivi??? sikatai anahaki ya kupenda ila hadi kubambwa akiwa kwenye pozi kama hilo sehem isiyokuwa na faragha ni aibu na kuidhalilisha na funny enough yeye ndo anaonekana kama kazidiwa sana wakati mwenzie akiwa kalala fofofo lolest. sijaipenda kabisa.

niliyoipenda ni ya jembe langu mh Edward Lowassa huyu ni jembe langu kwanza angalia tu alivyo mkakakamavu kisha angalia anavyojiamini tofauti kabisa na hata alivyo waziri mkuu Pinda na mwenzie Kikwete. wasipompa nafasi ya kugombea urais CCM wajue watakuwa wamewapa CDM nchi kilainiii kama wananawa.
 
Back
Top Bottom