Picha: Matunda ya CHADEMA Loliondo Yavuna wanachama wapya!

Picha: Matunda ya CHADEMA Loliondo Yavuna wanachama wapya!

freedom is coming 2015. Makaburu weusi nadhani wameanza kuiona njia kuelekea mafichoni walikotunza pesa za EPA>
 
Ina CCM imekosa watu wenye busara kabisa, yaani wanamtuma Mwigulu kwenye ''issue za kutumia akili kama hizi''
 
Sahivi CCM hata wafanye lipi nchi ishaondoka,watatuua lakini 2015 ni lazima wakabidhi nchi yetu kwa Dr.Slaa atuongoze
 
..CCM wangempeleka Kinana manaake huyu ndiye aliyewaleta Waarabu wa Loliondo miaka ya 90.

..kama wahusika wameshakula pesa ya Mwarabu, kwanini wasiwapeleke maeneo kama Selous ambako kuna eneo kubwa zaidi?

..wakati mwingine CDM wanapata wanachama siyo kwasababu wako very sharp, ila kwasababu CCM siyo wasikivu tena, wako kibiashara-biashara wakithamini pesa kuliko utu.

cc:ZeMarcopolo, Mwigulu Nchemba, Ritz, THE BIG SHOW, Jasusi, Pasco
 
Last edited by a moderator:
Kamanda go go go hawa mafisadi hadi kieleweke. Eti anataka kuwafukuza wazawa na kumpa mwarabu ardhi aibu kubwa! Ila kitaeleweka
Kamanda Lisu akihutubia wananchi wa Loliondo ambao wako kwenye mgogoro mkali na serikali ya CCM inayotaka kupora Ardhi yao na kumpatia mwekezaji!
 
ccm badala ya kukijenga chama kinampa uongozi chizi nchemba
 
Heshima kwako Baba V!

Sina mbavu kwa kucheka Mkuu! Thread kama hizi kwa MAGAMBA ni sawa na
kuwaambia "WASHIKE NYETI ZA SIMBA ALIYE JERUHIWA". Na wakijaribu
kuchangia, watakuwa kama Kasuku vile.

Wapi: Ritz, Ng'wamapalala, Chris Lukosi.
 
CHADEMA inatwanga kote kote.
2013 ni mwaka mchungu zaidi kwa CCM.
 
jamani mimi nimefika waso na huyo mwaarabu ana jeshi lake kabisa linalolinda maeneo yake unaambiwa hata wamasai awaruhusiwi kuingia maeneo hayo wala kuchunga pia huyu mwaarabu ana nyumba porini na kiwanja chake cha ndege na ana wapambe zake ambao ni waandishi wa habari....kwa kwel ukiangalia hali njinsi ilivyo loliondo utaichukia serikali na ccm maisha yako yote
 
Leo taarifa ya habari ITV ilipotaka kufuata habari ya yule mla uroda akitupiwa makadi ya masisiem walivyo wahuni wakakata matangazo ya king'amuzi cha startime....
Shame on you masisiem!!!
Ukombozi unakwenda kupatikana hata kwa wamasai na taifa zima kwa ujumla kutoka kwenye minyororo ya huyu kaburu mweusi masisiem!!!
 
Hivi wanaomsomea kikwete itikafu kwanini wasiisomee ccm nzima..
 
attachment.php
 
Back
Top Bottom