Picha:Mashabiki wa yanga waanza kuchoma moto jezi ya Niyonzima

Ghazwat

JF-Expert Member
Oct 4, 2015
20,408
2,000
Bwihi

Si bure wanahitaji maombi hawa mashabiki Wapumbavu waliopenda Yanga kabla ya mpira!
 

Mbao za Mawe

JF-Expert Member
May 11, 2015
22,957
2,000
Wanachama na Mashabiki wa Yanga wanadhani wakisajili mchezaji wanasajili hadi maisha yake na mawazo yake na hisia zake........

Hata kale kanyoka ka Kijani wanasema huwa hakana akili wala sumu kali.... kijani na njano ni janga sana.
 

bryan2

JF-Expert Member
Jun 8, 2016
2,308
2,000
In wenger voice hakuna watu wanafiki kama wachezaji wa mpira.

Ukishaelewa hii kauli na ile kocha anaajiriwa ili afukuzwe mpira wa miguu hautakupa kazi hata kidogo
 

BilioneaPATIGOO

JF-Expert Member
Jun 23, 2012
12,157
2,000
Unafiki mbaya sana ...sasa hapo unaweza kuona wavuta bangi ndio waliojaa yanga ..mi natafuta maisha nshakula milioni zangu 100 na mshahara kila mwezi unachoma jezi yangu ? Yani we taahira kweli ni matahira hao ...
 

Che mittoga

JF-Expert Member
Mar 28, 2017
5,076
2,000
Mboni hawakuchoma jezi ya Mrisho NGASA alipochezea Simba sc.
Hata hivyo Niyonzima bado hajasaini Simba sc.
Jazba ya nini ?
Simba nao wachane jezi ya Ajibu ?
Luis Figo alishawahi cheza Real Madrid na Barcelona fc.

Washabiki wa Yanga fc hawana uvumilivu ktk fikra za soka la Yanga.
Huu mchezo hauhitaji hasira.
 

Lwasu

JF-Expert Member
May 31, 2015
744
1,000
Mboni hawakuchoma jezi ya Mrisho NGASA alipochezea Simba sc.
Hata hivyo Niyonzima bado hajasaini Simba sc.
Jazba ya nini ?
Simba nao wachane jezi ya Ajibu ?
Luis Figo alishawahi cheza Real Madrid na Barcelona fc.

Washabiki wa Yanga fc hawana uvumilivu ktk fikra za soka la Yanga.
Huu mchezo hauhitaji hasira.
Usiwalaumu Luis Figo aliwahi kurushiwa kichwa cha nguruwe ¡!!!
 

avogadro

JF-Expert Member
Apr 30, 2013
3,950
2,000
Sasa mfano umenunua jezi ya yanga ina jina la "NIYONZIMA" halafu mtu huyo anahama kwenda timu nyingine sasa ile jezi utaivaa tena? haina jinsi zaidi ya kula moto
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom