( PICHA ) Kiwanja kidogo cha miguu 11 kwa 11 kina

( PICHA ) Kiwanja kidogo cha miguu 11 kwa 11 kina

Tanki

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2013
Posts
538
Reaction score
248
Kiwanja kipo Kivule frem 10 ( njia ya chakenge ). Unapanda gari la gongo la mboto then unashuka kituo kiitwacho Banana. Hapo banana utapanda gari ziendazo Kivule frem 10. Kutoka hapo frem 10 hadi kilipo kiwanja ni kutembea kwa mguu tu ila pia pikipiki zipo. Kwa mguu ni mwendo wa dakika 20.

Kiwanja kina upana wa miguu 11 na urefu pia ni 11. Kweli ni kidogo ila vyumba viwili na choo vinatosha na maisha yanaenda.

Maji yapo.
Umeme ndo kabisaa upo ( kwenye picha utaona nguzo ya umeme ipo jirani kabisa na eneo.

Uzuri wa huku ni kwamba, hautanunua mchanga wa kujengea. Mchanga utaupata hapa hapa kwenye shimo la choo. Maana huku ardhi ni ya changa changa.

Bei ni milioni mbili na laki mbili.

Mawasiliano 0717369162

Karibuni
 
Kiwanja kipo Kivule frem 10 ( njia ya chakenge ). Unapanda gari la gongo la mboto then unashuka kituo kiitwacho Banana. Hapo banana utapanda gari ziendazo Kivule frem 10. Kutoka hapo frem 10 hadi kilipo kiwanja ni kutembea kwa mguu tu ila pia pikipiki zipo. Kwa mguu ni mwendo wa dakika 20.

Kiwanja kina upana wa miguu 11 na urefu pia ni 11. Kweli ni kidogo ila vyumba viwili na choo vinatosha na maisha yanaenda.

Maji yapo.
Umeme ndo kabisaa upo ( kwenye picha utaona nguzo ya umeme ipo jirani kabisa na eneo.

Uzuri wa huku ni kwamba, hautanunua mchanga wa kujengea. Mchanga utaupata hapa hapa kwenye shimo la choo. Maana huku ardhi ni ya changa changa.

Bei ni milioni mbili na laki mbili.

Mawasiliano 0717369162

Karibuni
IMG_20140101_030312.jpg
IMG_20140101_030343.jpg
IMG_20140101_030140.jpg
IMG_20140101_030317.jpg
IMG_20140101_030304.jpg
 
Yaani nifunge safari kwa ajili ya kuja kuangalia kiwanja chenye upana wa sebule, serious?
Mkuu, unaijua miguu 11 kwa 11. Means ni hatua 11 za MTU mzima
 
Kinatosha kujengea choo na bafu tu.
Mkuu, una uhakika na unachokisema. Miguu 11 urefu na upana ni choo na bafu??? Ahsante kwa kujaribu kuniharibia biashara
 
Kiwanja gani hata sehemu ya kupigia mswaki hakuna. Raha ya kiwanja kiwe kikubwa bwana. Unapanda miti na garden ya nguvu na pembeni mjengo.
 
Kiwanja gani hata sehemu ya kupigia mswaki hakuna. Raha ya kiwanja kiwe kikubwa bwana. Unapanda miti na garden ya nguvu na pembeni mjengo.
Mkuu, siyo kila mtu ana uwezo wa kununua au kujenga nyumba ya hivyo. Kuna mtu anatamani apate hata angalau chumba kimoja tu.
 
Mkuu, siyo kila mtu ana uwezo wa kununua au kujenga nyumba ya hivyo. Kuna mtu anatamani apate hata angalau chumba kimoja tu.
Kweli mkuu. Usijali utapata tu mteja au ongea na majirani zako ili wakiunganishe na kukununulia.
 
Kijana miguu 11 kwa 11 m2 sasa kisalawe shamba bei gani...

Kwanza kiwanja chako au ww n dalali maana ma dalali bana mnapenda pesaa mtaolewaa kipind hiki...

Kiwanja kidogo bei kubwaa... Bora ata ungesema bei makubaliano bana
 
Hahaa kichocholo kinauzwa kwa milioni mbili na nusu? Ama kweli maisha yanabana kiasi kwamba watu wanabuni njia mbali mbali za wizi
 
Back
Top Bottom