PICHA: Kinachoendelea jijini Dar leo (Exclusive thread)

kazi NA sala

JF-Expert Member
Aug 19, 2017
3,858
2,000
Wakuu habari,

Heri ya sikukuu kwa waislamu wenzetu wote..

Binafsi yangu naona huu uwe uzi maalumu wa kutupia picha mbalimbali wa nini kinachoendelea maeneo mbalimbali nchini haswa ya mkoa wetu pendwa wa Makonda,Dar.

Kama kuna picha,tukio lolote dondosha hapa tushare kwa pamoja,ili tuweze kujuzana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

baraka bb

JF-Expert Member
Mar 20, 2016
2,086
2,000
hiki ndo kinachoendelea kuosha gar then kwenda shamba kufata kokoto
20200524_115042.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom