Picha - Kikwete mkutanoni Kampala, mambo mengi!

Picha - Kikwete mkutanoni Kampala, mambo mengi!

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Posts
11,897
Reaction score
6,933
ic1.jpg


Mheshimiwa Kikwete akiwa mkutanoni Kampala - Uganda, mambo mengi kichwani, maana uongozi si lele mama. Mambo kuyaacha yaende yenyewe ni vigumu.
 
Kalonzo anamuwakilisha mzee Kibaki kila sehemu, mzee wetu apewe muwakilishi anachoka sana na hizi safari.
 
Tatizo lake mbishi sana halafu bora angekuwa anajua kiinfereza huko kwenye mikutano..aghhh
 
Kalonzo anamuwakilisha mzee Kibaki kila sehemu, mzee wetu apewe muwakilishi anachoka sana na hizi safari.
Huyu wa kwetu ni escapist, hawezi kukubali kuwakilishwa kwakuwa anakimbia matatizo ndani ya nchi!!!!!!
 
Ukiwa huna tishio la usalama nyumbani kwako kuna taizo gani? IGP polisi shemejio, mkuu wa majeshi mshikaji wako shuleni. Iliyobaki ni wewe kula bata tuuuuuuuuuuuu!!
 
Kalonzo anamuwakilisha mzee Kibaki kila sehemu, mzee wetu apewe muwakilishi anachoka sana na hizi safari.

Muwakilishi yupo isipokuwa mkuu wetu ni mbishi. Pengine hamwamini makamu wake kwamba anaweza kuwakilisha vizuri nje ya nchi. Amempa kazi ya kutumia mkasi kufungua ...........
 
Muwakilishi yupo isipokuwa mkuu wetu ni mbishi. Pengine hamwamini makamu wake kwamba anaweza kuwakilisha vizuri nje ya nchi. Amempa kazi ya kutumia mkasi kufungua ...........

Hivi unajua Makamu wake alikuwa mwalimu wake pale Kibaha?
 
Hapo namuona kama ameuchapa hivi au anatafakari??
 
Back
Top Bottom