Picha: JK aongoza kikao cha kamati kuu (CC) Dodoma

Picha: JK aongoza kikao cha kamati kuu (CC) Dodoma

TandaleOne

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2010
Posts
1,644
Reaction score
709
Mwenyekiti wa Taifa wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete ameongoza kikao cha Kamati Kuu ya CCM kilichofanyika leo May 21, 2013, kwenye ukumbi wa Jengo la White House, Makao Makuu ya CCM mjini Dodoma.

Pamoja na mambo mengine Kikao Hicho kimejadili juu ya mustakabali wa Chama pamoja na baadhi ya masuala muhimu juu ya maadili ndani ya chama.

attachment.php
 

Attachments

  • 1 (2).jpg
    1 (2).jpg
    73.6 KB · Views: 1,356
  • 2 (2).jpg
    2 (2).jpg
    70.4 KB · Views: 252
  • 3 (1).jpg
    3 (1).jpg
    80.6 KB · Views: 288
Mbona tysoni anaonekana akisinzia kikaoni kulikoni huyu mzee
 
kumbe ccm tayari ishakubali kun'gatuka Yaani kuachia madaraka kwa chadema
Souce; bango nyuma ya jk hapo kwenye picha..
 
kumbe ccm tayari ishakubali kun'gatuka Yaani kuachia madaraka kwa chadema
Souce; bango nyuma ya jk hapo kwenye picha..

Katika mambo mengi mazuri yaliyofanywa ama kusemwa na Mwalimu Nyerere ni hilo tu linaloonekana la maana kwa viongozi wa ccm, mengine yote wameshayazika.
 
chama kubwa sana hili, mungu alibariki liendelee kuendesha nchi na kuisimamia serikali
 
Kwa hali ya umaskini ya waTanzania kuzidi kuwa mbaya lakini hali ya wewe na familia yako kuzidi kuimalika na kuneemeka!!

yea na mm ni mtanzania pia. sitembei hadi bar na sumu wala sipangi mikakati ya kumteka na kumtesa msaki wa mwananchi
 
yea na mm ni mtanzania pia. sitembei hadi bar na sumu wala sipangi mikakati ya kumteka na kumtesa msaki wa mwananchi

Mambo ya kuwekeana sumu mnayo nyie magamba, kama huamini muangalie Mwakyembe alivyoathirika ndio utajua unyama wa nyie wenye magamba!!
 
Back
Top Bottom