Picha inaongea

Picha inaongea

Dogo (anawaza na kujisemea kichwani mwake): Yaani sisi tumekuleza shida zetu, wewe unachati na kubugia pilau? Acha dharau kaka. Hata mimi nitakuwa kama wewe nikipambana.

Mama (kichwani ndani kwa ndani): Mjini kuna mambo sana hapa. Kweli tumejianika na mwanangu...

Jamaa anachati huku akipata mapochopocho
Inauma sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ameona kuliko awape chakula ambacho amekula ni bora amtumie hela ktk mpesa akanunue ,au yawezekana ni mke wake waliotengana mke kamvizia kamkuta hapo anakula mke anamwambia ina maana simu zangu kwa nini hupokei hapo jamaa anajifanya ndiyo anaangalia kama kuna missed calls
Daa ila jamaa ana roho ngumu sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ameona kuliko awape chakula ambacho amekula ni bora amtumie hela ktk mpesa akanunue ,au yawezekana ni mke wake waliotengana mke kamvizia kamkuta hapo anakula mke anamwambia ina maana simu zangu kwa nini hupokei hapo jamaa anajifanya ndiyo anaangalia kama kuna missed calls
Nimehisi hivi pia.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom