Picha: Huu ndio uhalisia wa Dada zetu Instagram

Mwanga Lutila

JF-Expert Member
Nov 10, 2016
3,139
2,000
Ufake uko mwingi sana.
natachandahiro-___CECTMDOhUUg___-1.jpg
ms___fatma-___CLWhxCWnghQ___-.jpg
 

Emiir

JF-Expert Member
Dec 15, 2013
24,737
2,000
Kufuatilia mambo ya wanawake kunakupunguzia thamani ya kuonekana kama mwanaume, "be matured" waache wanawake wafanye vile roho inapenda maisha mafupi haya, waache wajifurahishe!
 

Shadeeya

JF-Expert Member
Mar 12, 2014
40,927
2,000
Nionavyo muwaache tu sababu wanafanya ile kitu ambayo baadhi ya Me wengi mnapenda

Na ndio sababu ikatokea mwenye umbo la kawaida akajirusha basi hata upokeaji wa hiyo picha unakuwa mdogo tofauti na hao wanojiedit.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom