Picha hii inakufundisha nini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha hii inakufundisha nini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Feedback, Jul 17, 2011.

  1. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,942
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    ...............................................[​IMG]
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Jul 17, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,956
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    mv mapinduzi
     
  3. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,544
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kwa mantiki hiyo iyo meli bora izamishwe yite tuu sababu huyo msafi wa kumtupa mwenzake baharini bado simuoni
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Unafiki mtupu! Wanaigiza tu hao. Wasanii full!
     
  5. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,951
    Likes Received: 553
    Trophy Points: 280
    Washakula nyama ya mtu hao, Leo Rostam, kesho Lowasa, Then chenge, alafu Kikwete, alafu Sita, Nape, Mwandosya list inaendelea hadi wakija kugeuka wameisha!
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,310
    Likes Received: 4,754
    Trophy Points: 280
    inanifundisha hiyo meli imebaki nusu ipotee yote kwenye ramani ya dunia so walikuwemo wanajihami wasipotee nayo.bora kufia baharini kuliko kufia melini.mia
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Jul 17, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,057
    Likes Received: 3,805
    Trophy Points: 280
    Meli imepoteza uelekeo na inaelekea kuzama....
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Hahahahaa,da'the Best analysis!
     
  9. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 1,062
    Trophy Points: 280
    Yaani hapa Lowasa anamshangaa sana Rostam kujitosa mwenyewe wakati wao ndo manahodha wa hii MV MAPINDUZI na sasa Lowasa kabaki nahodha pekee ingawa simuoni Chenge au ndo anacheki mvumo wa upepo unaelekea wapi! Lakini Lowasa anaonekana kutojali hili kwa maana anavyoona na yeye akijitosa kama mwenzake hii MV Mapinduzi itakosa uelekeo na hatimaye itazama na ikizama hawa wote wanaoshangilia bila kujali hawa manahodha wao wanavyojitosa na wao utakuwa mwisho wao. Hapa nahisi sasa Lowasa ameshaona wanaosherekea hiki kifo cha nahodha mwenzake hawana maana sasa kaamua kuwa fiti kwa lolote litakalotokea. Patamu hapo we acha tu!
     
  10. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,877
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    Kweli katoswa au wanatosa dummy?
     
  11. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,233
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    anaenda kuogelea kidogo na atarudi melini.
     
  12. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Halafu hajavaa hata vifaa vya kuokolea, du huyu jamaa hatari.
     
  13. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,576
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hatari mtupu hilo ndio zawadi ya mwisho ya mafisadi na chama chao ccm
     
  14. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 3,014
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    ...sasa nimekumbuka msemo uliomponza na kumsababishia kifo katibu mkuu wa zamani wa CCM hayati Horace Kolimba, alisema, "CCM haina dira wala mwelekeo". Kwa mantiki hiyo, ni dhahiri meli hiyo si punde itagonga mwamba na kukatika mithili ya Titanic.
     
  15. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama manahodha wameanza kugomba na kutupana bahari je meli itafika iendako kweli?yetu macho kwani ugomvi wa manahodha abiria hawaufaham ila wanashabikia tu bila kujua manahodha wote watatupwa baharini sasa sijui nini kitatokea baada ya hapo.
     
  16. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Operesheni vua gamba
     
Loading...