Picha hii ina walakini kiprotokali

Haaa haaa haaa jamaa si aoneshe vyet tu mjadala uishe.je unadhani watanzania wataiamini hiyo report endapo itamsafisha bashite?
 
Hata angekuwaje hawezi kukaa alipopaswa kukaa mama Janet mkuu, kuna tatzo hapo
 
hivi mke wake bashite anajisikiaje akimuona mumewe hivi mbona aibu hivi jamani???
 
Kwakweli nimekereka na baadhi ya maoni ya wachangiaji hayo matusi, hayafai kwa kweli tuwe angalau na stahaa kidogo.
 
Kweli mkuu hii JF imekuwa kama ya watumia ngada tu yaani hata mods hawachukui hatua zozote!
 
Dah.... Ukiona umeanza kutukana ujue umeishiwa kila kitu... Nguvu/uwezo...akili/hoja....na mali..... Utazidi kukonda tu hakuna namna
 
Inauma eeh?
Hivi ndivyo wanaouchukizwa na yanayoendelea wanavyoumia pia.

Feel it..
 
Hivi Mama Janet kabila gani mbona mpole sana anaporwa nafasi anatulia tu maana kama wakati anasindikizwa PM wa Ethiopia Bashite alishikwa mkono kabisa akatembe Red Carpet na Mkuu
 
Kwa mawazo yangu naona mpangilio wa waheshimiwa katika picha hii haujakaa vizuri. Kwa wataalamu wa sayansi ya siasa,protokali na itifaki tunaomba mtusaidie mawazo.


Heshimu protokali.
Kitu usichokijua uliza kwa adabu uelekezwe.




 

Attachments

  • 20170416_172719.png
    169.5 KB · Views: 39
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…