Picha: CCM vs CHADEMA Shinyanga Mjini. Toa tathmini yako

Picha: CCM vs CHADEMA Shinyanga Mjini. Toa tathmini yako

Huu ni ufinyu wa akili na fikira kama kweli bado kuna mtu au watu wanaamini ktk wingi wa watu ktk kupata ushindi ktk siasa. Kama watu wengi ktk mikutano Dr Slaa na Mrema wangekuwa maraisi. Bahati mbaya pia, nimegundua ktk kipindi hiki uelewa wa watz umeshuka sana, tunapelekwa tu na kila aina ya upepo.

Dr. Slaa aliibiwa kura vibaya sana. Hata usiongee hapo..
 
Kama mbinu za viongozi wetu wa upinzani za kuiondoa ccm ndiyo hizi za mwaka huu basi, ccm ipo na itakuwepo sana hata baada ya 2025. Trust me 100%
 
Mkuu Chaikavu Rais wa nchi hapatikani kwa idadi ya watu kwenye mikutano ya siasa. Wote tunafahamu fika kuwa rais anapatikana baada ya watu kupiga kura na mshindi kutangazwa na kuapishwa. Mimi nakuambia, na amini usiamini, Dk. MAGUFULI ndio atatangazwa mshindi wa urais na kuapishwa. Watu kujaa kwenye mikutano sio hoja kabisa. Shauri yenu, mwisho wa siku mtasema mmeibiwa kura.
 
Hahahahaaaaaaa....... RIP CCM

Asante Mungu, kweli Utukufu wa Mwisho ni Mkuu kuliko wa Kwanza dah!


CCM aibu tupu, kama ukoo vile
Mwambie huyo mungu wako kuwa kesho Dr.Slaa anataka kuongea na watanzania kisha umshukuru.
 
Ndugu mpiga kura mwenzangu usichafue karatasi ya kupigia kura kwa kumchorachora mgombea yeyote wala kumkata hapo kura yako itaharibika. Hakikisha unatiki kwa mgombea unayemtaka kisha unakuwa umeishatimiza jukumu lako la kikatiba. Mungu atupe hekima woote mwaka huu.
Tuma ujumbe huu kwa watanzania wengine
 
Masele ushindi wa mwaka 2010 alizulumu hata huu mh alitaka kushinda mezani
 
sasa sanduku la kura linajipiga lenyewe? si watu ndo wanaweka kura humo

Tena Shinyanga yule jamaa Mwalimu Kalunde (RIP) alikuwa anachukua jimbo jamaa akashinda kwa goli la mkono la kwa jinsi alivyobanwa mbavu ikabidi ashinde kwa kura moja tu na kutoka hapo kuwa naibu Waziri
 
Kama mbinu za viongozi wetu wa upinzani za kuiondoa ccm ndiyo hizi za mwaka huu basi, ccm ipo na itakuwepo sana hata baada ya 2025. Trust me 100%

CCM mpaka wakati huu tunaendelea na kampeni haipo na haiwezi kuwepo. UKAWA ilipo na Sisi Tupo..!!!
 
Tena Shinyanga yule jamaa Mwalimu Kalunde (RIP) alikuwa anachukua jimbo jamaa akashinda kwa goli la mkono la kwa jinsi alivyobanwa mbavu ikabidi ashinde kwa kura moja tu na kutoka hapo kuwa naibu Waziri

Mkuu umechanganya madesa! Mwl Kalunde alikuwa Igunga hapa alikuwa Shelembi ((RIP). Safari hii bao la mkono mwisho bafuni kwa Masele!
 
Ndugu mpiga kura mwenzangu usichafue karatasi ya kupigia kura kwa kumchorachora mgombea yeyote wala kumkata hapo kura yako itaharibika. Hakikisha unatiki kwa mgombea unayemtaka kisha unakuwa umeishatimiza jukumu lako la kikatiba. Mungu atupe hekima woote mwaka huu.
Tuma ujumbe huu kwa watanzania wengine

Watu wanamna hiyo unafikiri wapo humu JF??? Hao huwa tunawaita oyaoya...
 
Back
Top Bottom