Picha: CCM vs CHADEMA Shinyanga Mjini. Toa tathmini yako

Picha: CCM vs CHADEMA Shinyanga Mjini. Toa tathmini yako

chaikavu

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2015
Posts
760
Reaction score
473
P1180647.JPG


P1180569.JPG

P1180584.JPG

P1180609.JPG


P1180890.JPG

P1180887.JPG

P1180849.JPG

P1180778.JPG

P1180926.JPG

P1180825.JPG
 
c wote wanaohuzulia kwenye mikutano ya ukawa wakawa wanaukawa wengine wapo tu kwaajili ya kuwaskiliza wanaukawa wanasemaje maana najua rais LOCK
 
Hahahahaaaaaaa....... RIP CCM

Asante Mungu, kweli Utukufu wa Mwisho ni Mkuu kuliko wa Kwanza dah!


CCM aibu tupu, kama ukoo vile
 
c wote wanaohuzulia kwenye mikutano ya ukawa wakawa wanaukawa wengine wapo tu kwaajili ya kuwaskiliza wanaukawa wanasemaje maana najua rais LOCK

Na hata wanaohudhuria mikutano ya LOCK waliowengi ni wana UKAWA
 
Hiyo picha ya CCM wasukuma wanaonekana wamejichokea masikini wamekata tamaa
 
kaka njombe na makambako ilikuwa ni shidaa. lowassa juu
 
Masele mwaka 2010 alishinda kwa kura moja ya kimagumashi,sasa mwaka huu anatoka vipi?
 
Huu ni ufinyu wa akili na fikira kama kweli bado kuna mtu au watu wanaamini ktk wingi wa watu ktk kupata ushindi ktk siasa. Kama watu wengi ktk mikutano Dr Slaa na Mrema wangekuwa maraisi. Bahati mbaya pia, nimegundua ktk kipindi hiki uelewa wa watz umeshuka sana, tunapelekwa tu na kila aina ya upepo.
 
c wote wanaohuzulia kwenye mikutano ya ukawa wakawa wanaukawa wengine wapo tu kwaajili ya kuwaskiliza wanaukawa wanasemaje maana najua rais LOCK
Kwa hiyo unataka kusema watu wanaweza kumchagua kiongozi bila kumsikiliza anachosimamia?
 
Big up Shinyanga. Tiko pamoja wana mabadiliko
 
Back
Top Bottom