Picha: CCM chama kilichojaa wanafiki, kinachokosa uadilifu

Picha: CCM chama kilichojaa wanafiki, kinachokosa uadilifu

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Posts
22,227
Reaction score
8,761
Hakika chama kilicho jikita kwenye mambo yote mambaya ni cham cha mapinduzi, hakika hata Baba wa taifa leo hii akifufuka hata baki CCM hata kwa sekunde tano kwani kwasasa CCM ndicho chama kinachofuga majangili wakiongozwa na kinana, jeshi la polisi ndiyo wanao tumika kuua tembo na kuuza madawa ya kulevya tena kwa kutumia magari ya serikali.
viongozi wa CCM wamekuwa wanafiki kupindukia kama huyu hapa chini
kilango.jpgHuyu mama anajifanya anauchungu sana na watanzania na kulia hovyo kwenye misiba kama kwamba kafiwa na mme kumbe unafiki mtu haja wasaidia lolote hao alikuwa anawalilia, alijifanya kukomaa kwenye swala la richmond sasa hivi kafaumba macho kumbe zilikuwa ni harakati za kumtafutia mmewe ambae alikuwa anautafuta urais kwa udi na uvumba licha ya kuwa ni mwizi/ jambazi alieficha pesa uswiss.
kikwete na pipi.JPGVSkikwete 34.JPG huyu nae anajifanya anaupendo na watoto huyu wakitiwa mimba anasema ni vihele here vyao.
kikwete brazil2.jpgkomba.jpgVSView attachment 118195
Yamejaa usanii tu huku maisha ya watanzania yakiwa taabani
siku zote nayachukia sana haya majangili yaani ni bora kuishi na nyoka kuliko kuishi na CCM...

View attachment 118254
Hapa Mwenyekiti wao akionyesha unafiki wa hali ya juu sana alimfata mwandishi wa wa Mwanahalisi (kubenea baada ya kumwagiwa tindikali na kukatwa katwa mapanga na vijana wa CCM lakini cha ajabu licha ya Saidi Kubenea kuwajua walio mfanyia hivyo kikwete alimwahidi atawafikisha mbele za sheria lakini mpaka leo hii hakuna hata bata aliefikishwa mahakamani kwa kuzuliwa kwa kubenea cha zaidi yeye ndiyo kaadhibiwa...
===============
Uzinzi tu ndio kitu wanakifahamu nchi imedumaa kwa sababu mawazo ya MACCM ni kuzini tu
attachment.php
 
Hakika chama kilicho jikita kwenye mambo yote mambaya ni cham cha mapinduzi, hakika hata Baba wa taifa leo hii akifufuka hata baki CCM hata kwa sekunde tano kwani kwasasa CCM ndicho chama kinachofuga majangili wakiongozwa na kinana, jeshi la polisi ndiyo wanao tumika kuua tembo na kuuza madawa ya kulevya tena kwa kutumia magari ya serikali.
viongozi wa CCM wamekuwa wanafiki kupindukia kama huyu hapa chini
View attachment 118185Huyu mama anajifanya anauchungu sana na watanzania na kulia hovyo kwenye misiba kama kwamba kafiwa na mme kumbe unafiki mtu haja wasaidia lolote hao alikuwa anawalilia, alijifanya kukomaa kwenye swala la richmond sasa hivi kafaumba macho kumbe zilikuwa ni harakati za kumtafutia mmewe ambae alikuwa anautafuta urais kwa udi na uvumba licha ya kuwa ni mwizi/ jambazi alieficha pesa uswiss.
View attachment 118186VSView attachment 118187 huyu nae anajifanya anaupendo na watoto huyu wakitiwa mimba anasema ni vihele here vyao.
View attachment 118189View attachment 118194VSView attachment 118195
Yamejaa usanii tu huku maisha ya watanzania yakiwa taabani
siku zote nayachukia sana haya majangili yaani ni bora kuishi na nyoka kuliko kuishi na CCM...
Mkuu jitambue umewalenga viongozi wako wote jk alisema lisu ni mnafiki,mzandiki,muungo na mmbea ,
mbowe ni fisadi kaficha pesa dubai na kujenga majumba ya kifahali huko dubai.
 
Kwenye ujambazi mweke lema na kutoa roho za watu viongozi wako wahahusika kumba chacha wangwe chadema walimfanya nini.
 
" Ndugu zangu hawa ccm n wachai wanatembea na wachawi kwenye mikutano Prof, Maji marefu ni mchawi " Godbless Lema
 
Sasa hivi Msemaji wa Chama amemtaka Naibu katibu mkuu arudishe fedha aizotumia akiwa Marekani na Uingereza kwa Ziara binafsi.Naibu Katibu Mkuu naye ametaka matamko ya msemaji wa Chama yadhibitiwe maana mengine ni matamko binafsi
 
Unapo iongelea cc-harm unaongelea li zimwi na li-shetani likubwa lenye nguvu za giza zinazoweza kutoa roho ya mtu au kupakaza ugaidi muda wowote.

....Mohamedi Mtoi li ccmu ni zaidi ya ushetani...

cc Ritz mnama
 
Cc Harm ni genge mumiani linalotafuna nchi hii kwa kila aina ya fursa lilizozishika,

Cc harm ni sehemu ya gonjwa kuu la nchi
Tena Slaa na Mbowe hatuwataki waendezao wakajiunge huko maana pesa zetu hatutaki azimalize Josephine wala kujenga majumba Dubai na kuficha Uswiss.

 
Yule mbunge wao wa miaka 60+ aliyebaka katoto ka miaka 26- bado analindwa na kunauwezekano akapewa cheo zaidi, katoto kalipozidiwa kakatoa taarifa kwa umma ukasaidie, kweli ndoa imevunjika.

Ccm maovu yote duniani ni yao,
 
Sasa hivi Msemaji wa Chama amemtaka Naibu katibu mkuu arudishe fedha aizotumia akiwa Marekani na Uingereza kwa Ziara binafsi.Naibu Katibu Mkuu naye ametaka matamko ya msemaji wa Chama yadhibitiwe maana mengine ni matamko binafsi

...Mkuu Ben Saanane ....majambazi na majangili wafukuza mwizi!!!
 
Yule mbunge wao wa miaka 60+ aliyebaka katoto ka miaka 26- bado analindwa na kunauwezekano akapewa cheo zaidi, katoto kalipozidiwa kakatoa taarifa kwa umma ukasaidie, kweli ndoa imevunjika.

Ccm maovu yote duniani ni yao,

....ha ha ha 60 - 26 = 34 ...Kabaka mtoto wake!!!!! Huwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
 
Sasa hivi Msemaji wa Chama amemtaka Naibu katibu mkuu arudishe fedha aizotumia akiwa Marekani na Uingereza kwa Ziara binafsi.Naibu Katibu Mkuu naye ametaka matamko ya msemaji wa Chama yadhibitiwe maana mengine ni matamko binafsi
Acha kulisha watu sumu wee mumiani
 
Hakika chama kilicho jikita kwenye mambo yote mambaya ni cham cha mapinduzi, hakika hata Baba wa taifa leo hii akifufuka hata baki CCM hata kwa sekunde tano kwani kwasasa CCM ndicho chama kinachofuga majangili wakiongozwa na kinana, jeshi la polisi ndiyo wanao tumika kuua tembo na kuuza madawa ya kulevya tena kwa kutumia magari ya serikali.
viongozi wa CCM wamekuwa wanafiki kupindukia kama huyu hapa chini
View attachment 118185Huyu mama anajifanya anauchungu sana na watanzania na kulia hovyo kwenye misiba kama kwamba kafiwa na mme kumbe unafiki mtu haja wasaidia lolote hao alikuwa anawalilia, alijifanya kukomaa kwenye swala la richmond sasa hivi kafaumba macho kumbe zilikuwa ni harakati za kumtafutia mmewe ambae alikuwa anautafuta urais kwa udi na uvumba licha ya kuwa ni mwizi/ jambazi alieficha pesa uswiss.
View attachment 118186VSView attachment 118187 huyu nae anajifanya anaupendo na watoto huyu wakitiwa mimba anasema ni vihele here vyao.
View attachment 118189View attachment 118194VSView attachment 118195
Yamejaa usanii tu huku maisha ya watanzania yakiwa taabani
siku zote nayachukia sana haya majangili yaani ni bora kuishi na nyoka kuliko kuishi na CCM...

Toka watafune zile fedha(100m) SABODO alizotoa kwa ajili ya kuwachimbia visima vya maji wananchi maskini, CHADEMA nimewatoa maanani kabisa!
 
Yule mbunge wao wa miaka 60+ aliyebaka katoto ka miaka 26- bado analindwa na kunauwezekano akapewa cheo zaidi, katoto kalipozidiwa kakatoa taarifa kwa umma ukasaidie, kweli ndoa imevunjika.

Ccm maovu yote duniani ni yao,
Heri mbowe alimbaka mbunge wake akiyempa viti maalum km zawadi akampa mimba isiyotarajiwa
 
Back
Top Bottom