PHOTOS: Msigwa- Daudi Mwangosi Ni Shujaa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PHOTOS: Msigwa- Daudi Mwangosi Ni Shujaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Sep 19, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    [h=3][/h]


    [​IMG]
    Mbunge wa Iringa mjini-Chadema akihutubia umati wa wakazi wa Iringa mjini,waliofika kumsikiliza jioni ya leo katika viwanja vya soko kuu Iringa.
    [​IMG]

    [​IMG]
    Sehemu ya umati

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    Baadhi ya mabango yenye jumbe mbalimbali


    Mbunge wa Iringa,mjini kupitia chama cha Demokrasia na Maendeleo- CHADEMA,jioni ya leo amehutubia umati mkubwa wa wakazi wa Iringa.Katika hotuba yake, Msigwa amesema kuwa, hayati Daud Mwangosi ni shujaa ambae atakumbukwa daima.


    Picha na: www.mjengwablog.com

    [​IMG]
     
  2. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,545
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ni shujaa. Damu yake haitaenda bure
     
  3. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,841
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    DAUDI MWANGOSI alikosa nini? mpaka kuhukumiwa adhabu ya kifo na adhabu kutekelezwa haraka haraka na JESHI LA POLISI. D.M alikosa nini D.M alikosa nini? nakosa majibu mwenye kujuA NAOMBA ANIELEWESHE JAMANI
     
  4. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Acheni ushamba wa kisiasa, ushujaa wake uko wapi? Unajua familia yake inavyoteseka sasa hivi? Labda uelezee huo ushujaa ktk mazingira ya kifo chake nikuelewe!
     
  5. Papizo

    Papizo JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,465
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Duuu naona wananchi wameamka kila pande now, hawafatilii tena mafisadi....
     
  6. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,545
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wewe unajua inavyoteseka? You must out of your mind
     
  7. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Hawa makamanda Wanajidai kiburi hawataki kung'oka pamoja na waziri wao ila nakwambia siku tukiliamsha watatoka tu.
     
  8. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,032
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kumbe humu ndani kuna watu wa kupeleka mirembe
    ukweli usiopingika amekufa kishujaa akiwa kazini
     
  9. b

    baajun JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  10. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,687
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kwani dada lazima uandike some times kaa kimya
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,188
    Likes Received: 4,542
    Trophy Points: 280
    Hivi marehemu Daudi Mwangosi {R.I.P} alikuwa ni kada wa Chadema.
     
  12. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,505
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Hapo bold utalianzisha na nani?.
    Wasiosoma ni chakula cha wasomi.
     
  13. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Siasa bana, kifo kinakuwa mtaji wa watu kisiasa, eti kafa kishujaa!
     
  14. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa hio alikuwa uwanja wa vita? Jamani acheni siasa za karne ya 19, fanyeni siasa za kisayansi na kistaarabu.
     
  15. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Jamani si kafa akiwa kazini ndo maana watu wanasema kafa kishujaa unlike mtu aliyefia kwenye kifua cha mwanamke au mwanaume wanatiana.Ivi ilo nalo ni gumu kulielewa?
    Mashujaa sio lazima watokane na VITA jamani khaa
     
  16. J

    JERUSALEMU JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 2,498
    Likes Received: 1,196
    Trophy Points: 280
    tena watang'oka kwa aibu ya mwaka.
     
  17. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sasa wenzako hawaelewi hivo
     
  18. h

    hans79 JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Swali jibu!
     
  19. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #19
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,841
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    DAUDI MWANGOSI alikosa nini? mpaka kuhukumiwa adhabu ya kifo na adhabu kutekelezwa haraka haraka na JESHI LA POLISI. D.M alikosa nini D.M alikosa nini? nakosa majibu mwenye kujuA NAOMBA ANIELEWESHE JAMANI
     
  20. KIBOKO MSHELI

    KIBOKO MSHELI Member

    #20
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu tumia mdomo kuongea!
     
Loading...