Photo:unyanyasaji wa watoto mashuleni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Photo:unyanyasaji wa watoto mashuleni

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bilionea Asigwa, Jul 22, 2012.

  1. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,591
    Likes Received: 9,527
    Trophy Points: 280
    Hii picha ni ya wanafunzi wa MUHEZA PRIMARY SCHOOL...jinsi gani wanavyowanyanyasa watoto wadogo namna hii
    tena ni wanafunzi wa shule...hivi tunajenga tunabomoa?? Adhabu za namna hii ni za kukumea vilivyo

    WAPI SERIKALI???

    watoto.jpg
     
  2. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,168
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ilichangia kutengeneza kizazi cha watu wazalendo na wakakamavu!
     
  3. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Sad images. Yaani hapo mtoto akisha maliza adhabu, na mwalimu hapendwi tena.
     
  4. luhala

    luhala JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    To be honest mimi sioni unyanyasaji wowote hapo. Mi naona heri adhabu ya aina hiyo kuliko kuchapwa viboko ingawa pia sipingi adhabu ya kumchapa mtoto viboko viwili, vitatu. Adhabu za namna hii ndizo zilizojenga ukakamavu kwa kizazi kilichokuwa na uzalendowa kweli kwaTanzania na kufanya mengi tu tunayoyajutia leo kama kuwatoa wareno na makaburu kusini na kuwaondoa waliokuwa wakiimezea mate nchi yetu kama kina Iddi Amin. Hata Biblia na Qurani zimehimiza adhabu kwa watoto, na waliopuuza ushsuri huo wamejikuta wakifanya yanayofanywa na wenzetu wa magharibi leo hii! Sina hajaa ya kuyaeleza humu maana yanatia kinyaa!
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Aisee tulishachapwa sana shuleni, huwezi tulidhani tukimaliza shule tutapumua kumbe ccm wanatusubiri, na wao wakaendelea kutuchapa mpaka leo
     
  6. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 401
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hard to comment
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Mbaya sana, Mwalim achukuliwe hatua kali sana. Hakuna mtoto asiyefanya utukutu shuleni lakini hii adhabu ni kali sana kwa mtoto inawaathiri kiafya.
     
  8. R

    Rubesha Kipesha Member

    #8
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutoa adhabu ni sawa lakini kwa kiwango hicho cha kuwabebesha wanafunzi tofali

    vichwani+kupiga magoti sikubaliani nayo kabisa! Huo ni ukatili! hakuna uzalendo

    unaojengwa hapo. Nina mashaka na hao walimu! au ndio wale waliopewa ualimu fasta fasta
    bila mafunzo ya msingi?
     
  9. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,499
    Likes Received: 775
    Trophy Points: 280
    Sisi tulifanya sana hizi na ndio maana tuna nidhamu!mitoto ya siku hizi(majority),wamepinda balaa!!
     
  10. SWEEPER

    SWEEPER JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ndo maana jkt hatuitaki kwani tukimaliza s/msingi tumekwiva
     
  11. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,663
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Serikali ipi? TZ no government.

     
  12. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    safi sana hawa wanakomaa idi ikifika 2015 watasaidia sana kulinda kura za chadema zisiibiwe na magamba
     
Loading...