Bilionea Asigwa
JF-Expert Member
- Sep 21, 2011
- 16,590
- 28,761
Ni nchi gani hii mkuu maana wa hapa kwetu hovyo kabisa tukio likitokea hata uwapigie simu hawapokei na wakipokea watakuja baada ya masaa mawili hasa ukiwaambia majambazi yana bunduki..hahahah
Huyo wa right kabisa ndio kapatia (sijui ni mwanamke?) mikono inatakiwa kua chini ikupe balance ili kifua kisipinde kwa mbele, bali kiwe continuation ya angle ya kiuno. Hao wengine wawili hapo mbele wamekosea, watakosea au watajiumiza viuno bure. Na ndio maana wamelazimika kukunja mguu unao wapa support.
Ni nchi gani hii mkuu maana wa hapa kwetu hovyo kabisa tukio likitokea hata uwapigie simu hawapokei na wakipokea watakuja baada ya masaa mawili hasa ukiwaambia majambazi yana bunduki..hahahah