Pheeeeewwwww

Pheeeeewwwww

Sasa unampa taizi Hatari hadi na mie???

Bht, ukija sayu ntakutesa wewe??
Nije mara ngapi na ilhali nipo Simiyu tayari....
Njoo tutesana tuone nani zaidi...lol
 
mi nilizani tigo wamezima mtambo kwa kuhofia sunami iliyotangazwa na tma
 
Huwezi kunifanyia mpango na mie nikapata hako kahongo?

Ntakuwa mnoko hadi kwa mods, nawala ban wote nabaki mwenyewe.

Hehehee sasa ukibaki mwenyewe ndo inakuwaje tena kama si kujila ban na wewe?

Subiri nikifikia umri wa kustaafu nitakupendekeza
 
Nenda uani ukamfungulie mlango yule mweusi mweusi....kaja kukusabahi
C'mon now...nina mpango wa kwenda kwa msambaa sasa ukianza hivyo tena naahirisha...lol! Tena mweusi ayayayaaaa!!
 
Nijile ban tena??

Naanzisha sred nayotaka, natumia maneno makali afu sijili ban.

nikiangalia tu avatar au ID ya mtu nisipoipenda, namle ban ya milele.

Hehehee sasa ukibaki mwenyewe ndo inakuwaje tena kama si kujila ban na wewe?

Subiri nikifikia umri wa kustaafu nitakupendekeza
 
afu kulikuwa na sred ya kutolewa w'end kule Love connect, nikadhan wachangiaji wa ile sred wameliwa ban aisee.

me ilikuwa inaniandikia hivi 'ngx 502 bad gateway' sijui ndio nini!
 
Back
Top Bottom