Peugeot kuanza kiwanda cha magari Kenya


MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
12,721
Likes
11,160
Points
280
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
12,721 11,160 280
Baada ya kampuni ya magari ya Ujerumani, Volkswagen kutangaza kuanzisha kiwanda cha magari Kenya, nayo kampuni ya Ufaransa ya Peugeot wameamua kutobaki nyuma kwenye huu mwendo kasi wa kuifanya Kenya kuwa nchi ya viwanda, maana ndio kitovu cha Afrika.

Makampuni ya kimataifa yanapigana vikumbo Kenya, kila mmoja anataka apate fursa ya kuanzisha kiwanda. Naomba Wakenya tuendelee kuchakarika na kuzitafuna hizi fursa kama wafanyavyo mamba pale Maasai Mara pindi nyumbu wanapojileta......unyang'au full kwenda mbele kwa mbele.
==========================

IN SUMMARY

  • President Kenyatta revealed the Paris-based conglomerate’s plans in his Jamhuri Day speech.
  • The announcement comes ahead of German automaker Volkswagen’s launch of the first passenger car to be assembled locally, the Polo Vivo, next Wednesday.


French automaker Peugeot is set to start local assembly of its brands from next year, becoming the latest multinational to produce vehicles in Kenya.
 
Sammuel999

Sammuel999

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2016
Messages
3,497
Likes
2,312
Points
280
Sammuel999

Sammuel999

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2016
3,497 2,312 280
Now this is s car i love.....peugeots are really unique ....this is a car i will choose over a mercedes
 
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2012
Messages
5,666
Likes
1,698
Points
280
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2012
5,666 1,698 280
alafu waziri fulani bado anaendeleza sound badala ya vitendo nchi kwao
 
tuusan

tuusan

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
8,971
Likes
6,335
Points
280
Age
28
tuusan

tuusan

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
8,971 6,335 280
Eti Kenya kitovu cha Africa
Watu mna paranoia
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,169
Likes
40,594
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,169 40,594 280
Kenya si walisema wanatengeneza magari yao wenyewe. Mbona hatuyaoni mtaani?
 
Konda wa bodaboda

Konda wa bodaboda

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2014
Messages
8,050
Likes
3,239
Points
280
Konda wa bodaboda

Konda wa bodaboda

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2014
8,050 3,239 280
Wenawe unakua kama hujasoma...wakenya wanauchumi mkubwa upi? Endelea kuaamini hivo. ..wangekua vizur wangelipa hao madaktari
Shilingi elfu moja ya Kenya inakulisha wewe na familia yako wote, kwani uongo?
 
D

Depay

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2015
Messages
4,807
Likes
2,748
Points
280
D

Depay

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2015
4,807 2,748 280
Very Appropriate, Now that they are used by NTSA both for patrols and as enforcement vehicles.
Patrol Cars
1313183-jpg.445990

cd1lj2-uyaavwwz-jpg.445991

images-10-jpeg.445992

Enforcement vehicles
eb11a6ab1b-jpg.445997
 
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
12,721
Likes
11,160
Points
280
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
12,721 11,160 280
Eti Kenya kitovu cha Africa
Watu mna paranoia
Haya mambo hayataki hasira, mdogo mdogo tu unapata darasa na dozi inakuingia. Hutajwi kuwa kitovu kiulaini, lazima udhihirishe pakubwa uwezo wako. Wakenya nguvu kazi yetu ndio siri yetu, tunatumia nguvu nyingi kuwaelimisha watoto wetu na kuwawezesha pakubwa.
Tunajituma balaa....

Nafikiri kwa picha utaelewa tu taratibu.



 
game over

game over

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2016
Messages
4,652
Likes
6,681
Points
280
Age
49
game over

game over

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2016
4,652 6,681 280
Haya mambo hayataki hasira, mdogo mdogo tu unapata darasa na dozi inakuingia. Hutajwi kuwa kitovu kiulaini, lazima udhihirishe pakubwa uwezo wako. Wakenya nguvu kazi yetu ndio siri yetu, tunatumia nguvu nyingi kuwaelimisha watoto wetu na kuwawezesha pakubwa.
Tunajituma balaa....

Nafikiri kwa picha utaelewa tu taratibu.



Kwaiyo routes za KQ na hiyo proposed network ya Mchina ndiyo imefanya Kenya kitovu?
 
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
12,721
Likes
11,160
Points
280
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
12,721 11,160 280
Shilingi ya Kenya ina thamani kuliko Japanese yen.
Usiwe mjinga mkuu!
Nyie hamuwezi kujifananisha na Japan maana shilingi yenu haina thamani na viwanda hamna, mnaagiza hadi sindano na pipi. Wajapani hata hela zao zikikosa thamani, wao wana viwanda hivyo hawahitaji dollar sana kuagiza kutoka nje. Sasa nyie umaskini tuu...
 
game over

game over

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2016
Messages
4,652
Likes
6,681
Points
280
Age
49
game over

game over

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2016
4,652 6,681 280
Nyie hamuwezi kujifananisha na Japan maana shilingi yenu haina thamani na viwanda hamna, mnaagiza hadi sindano na pipi. Wajapani hata hela zao zikikosa thamani, wao wana viwanda hivyo hawahitaji dollar sana kuagiza kutoka nje. Sasa nyie umaskini tuu...
Ni sawa kabisa, na vipi tukifananisha Kenya na Japan kwa mantiki hiyo?
 

Forum statistics

Threads 1,273,431
Members 490,382
Posts 30,481,413