Peter Bosz kutupiwa virago vyake Borussia Dortmund

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
79,153
2,000
Ni suala la muda tu kwa sasa ndio linalosubiriwa , hakika Dortmund iliruka mkojo na kukanyaga kinyesi !

Imekuja kubainika kwamba Huyu ni kocha mbovu asiye na mbinu wala mipango yoyote ile ya kuikwamua timu wala kupata mataji yoyote , Borussia ni timu iliyojiwekea heshima kubwa sana kwenye michuano ya UEFA CHAMPIONS LEAGUE , lakini leo ni mdebwedo kuliko hata Kikwajuni ya Zanzibar , imetolewa mapema sana .

Mpaka juzi baada ya kufungwa nyumbani na vibonde Werder Bremen , ilikuwa ni mechi ya 8 mfululizo kupoteza pointi .

Hakuna haja ya kuwa na kocha kimeo namna hii .
 

bryan2

JF-Expert Member
Jun 8, 2016
2,360
2,000
Huyu kocha alianza kwa Utamu sana sijui nn kimemkuta wachezaji wamemgeuka,kaishiwa mbinu sijui akiwa Ajax pia alikua vema sana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom