Pete ya ndoa ina nafasi gani kwenye ndoa?

Pete ya ndoa ina nafasi gani kwenye ndoa?

Pète ni uthibitisho tu kwmb upo kwny taasisi mkuu. Ila mtakavyoishi ndani ndo itaonesha kama kweli mnapendana or not
 
ndoa sio pete bali ni moyo wako mmkuu na matendo yale kuishi kama wanandoa.

pete ni ishara tu kuwa umeoa ila wapo wanaochepuka nazo hta guest house

maana halisi ya pete kwangu siijui

Kuolewa, kuoa, kuvaa pete na kuchepuka havina mahusiano kabisa. Wenye pete tena ambazo bado zinang'aa wanachepuka vizuri tu bila shida. Na siku hizi wala wanawake au wanaume hawaogopi eti huyo ana pete kwahiyo nisichepuke naye. IT is becoming like a fashion!
 
Ndio maana nikaamua kutoa uthia kuweka sura yote kwa vile haaaninisha aya gani zinatohoa hoja husika kuhusu pete ya ndoa. Wengine hukaririshwa aya.

nimesoma wee sijaona mahali rebeka alimvalisha isaka pete. Pia sijaona mahali isaka alipomvalisha rebeka pete. Rebeka alivalishwa vito na mjakazi wa ibrahim (mshenga). Aliwapa pia vito vya thamani kaka na mama wa rebeka. Mi naona ni kama mahari hivi na baada ya siku 10 wakamchukua mwali kumpeleka kwa mume. Pete ni ishara kwa wale wa dini zinazotumia pete kama ishara ya agano la kupendana, kuaminiana na kuwa mwili mmoja. Si kila mwanandoa anayo. Madhehebu mengine kama wasabato hawavalishani kabisa pete na ndoa zao hazina walakini unaotokana na kukosekana pete.
 
Pete ni perception tu,lakini Hainan chochote inachoweza kufanya,muhimu ni moyo wa MTU mwenyewe,na si vinginevyo.Wengi huvaa Pete kwa mtindo ili tu waone tu kwamba name we we Uko kwenye taasisi ya ndoa
Aliyevaa Pete na asiyevaa wote sawa
 
nimesoma wee sijaona mahali rebeka alimvalisha isaka pete. Pia sijaona mahali isaka alipomvalisha rebeka pete. Rebeka alivalishwa vito na mjakazi wa ibrahim (mshenga). Aliwapa pia vito vya thamani kaka na mama wa rebeka. Mi naona ni kama mahari hivi na baada ya siku 10 wakamchukua mwali kumpeleka kwa mume. Pete ni ishara kwa wale wa dini zinazotumia pete kama ishara ya agano la kupendana, kuaminiana na kuwa mwili mmoja. Si kila mwanandoa anayo. Madhehebu mengine kama wasabato hawavalishani kabisa pete na ndoa zao hazina walakini unaotokana na kukosekana pete.

Nilifikiri peke yangu nimeshindwa kubaini kumbe tupo wengi, ndio maana aliyetuelekeza huko baada ya kusoma na kutoona uvishwaji pete ya ndoa nikaona niweke sura yote toka biblia labda kuna wenye kuona kile nisichokiona mimi.

Binafsi naona pete ina maana zaidi siku ile ya kuvishana wakati wa kufunga ndoa kama ilivyo kwa sare za harusi ambazo huvaliwa siku hiyo tu na baada ya hapo hazivaliwi tena, lakini pete kwa vile ni kitu kidogo rahisi kubaki nacho.

Jambo la msingi moyo wa mtu ndio pete ya maisha kuliko hii kitu materialism ambayo wengi huivua na kwenda kuchepukia upande mwingine huku ndio kudanganyana.
 
kama asili yake pete ina maana sana katika ndoa.

Ni ishara ya commitment kwa mume au mke wako na heshima kwa ndoa yenu. Unfortunately siku hizi wanandoa walio wengi hawazithamini inavyotakiwa ndo maana haya yanatokea.

Wengne wanachepuka anavua anaweka pemben anagegedwa na mchepuko akimaliza anavaa tena au wengne anagegedwa nayo kidoleni!

uko sahihi 100% take my like!
 
Nilichoexperience;
Nikiwa navaa pete miaka ya nyuma nilikuwa nakubaliwa Sana na wadada.
Pete yangu ilipotea na sikutaka kununua tena, napata wakati mgumu mno kukubaliwa.
Wadada wengi wanapenda responsible man Kama umri wako umesogea.
Aliye single wanahisi huyu hajielewi.

Pete Ni mazoea ya kukariri tu. Haina maana yoyote kwenye maisha ya ndoa zaidi ya urembo. Bahati mbaya wake zetu ndio Upendo wao na ndoa wanauweka kwenye pete.
Anahisi usipovaa humpendi na unatafuta kuchepuka.
 
Sijawahi kuvaa pete, sioni mantiki!!!
 
sitawahi vaa pete. Dear future wife atanisamehe tu.
 
Ndoa ni ndo tu, pete ni ishara ya upendo na uamnifu. Hii kitu historia yake ipo hadi kwenye biblia sikumbuki ni kitabu gani. Kwa sababu moyo upo kushoto na pete huvaliwa upande huohuo kuonesha upendo toka moyoni.
Moyo Bado Upo Kushoto
 
Back
Top Bottom