Pete sio ndoa, funga miguu yako

Pete sio ndoa, funga miguu yako

Mwanaume akikutongoza ukamwambia hamtafanya mapenzi kabla ya ndoa atarudi home atawaza, atakutafutia mchanga wa macho ili ulainike atajichanga atanunua pete la bati, atakusapraiz na washkaji wachache.

Ulivyo mwehu ukishavishwa pete unaota vipele a.k.a goosebumps na sentensi za kizungu cha Tandale,''wooow babe ur so rovely' unalainika unatanua mapaja, baada ya miezi mi3 unaona ka-upload picha ya mwanamke mwingine kama Whatsap Profile Picture.

Halafu anamuweka Instagram anaandika 'my number 1' basi home unafuka moshi kwa hasira hadi unatoa opvu kama umekunywa OMO na huo ndio mwisho wako. Ataongea kwa vitendo na mashoga zako wote wanakucheka na kusambaza habari zako kama Kirikuu.

Hao ndo wanaume aka majibwa, ukikosea principle tu, anabweka mara moja tu kisha anasepa baada ya mwezi unaivua pete yako ya bati unaiweka home kama makumbusho ya taifa halafu unatangaza wiki 1 ya maombolezo. Ndoa imefia njiapanda ya Morocco na utupu umeshawekwa alama,

PETE SIO NDOA, FUNGA MIGUU YAKO.

Ujumbe huu umeletwa na mbwa koko anayefanya kazi kwa waarabu Dubai.
Maneno kuntu.
 
Tatizo la weng ni njaaaaa kal hivyo .akibana desh kuoa mbna kama unanawa
 
Ndoa kama ipo ipo tu na kama haipo hata umnyime, kwani wanaume mnajema?
Kwli ishu sio kutoa au kutotoa game..... Ndoa kama ipo ipo....maana mnaweza mkacheza game mimba ikajabndobukajua sio muoaji...ishu ni preference n test n tabia kuafikiana hasa pia maamuzi ya mwanaune kuwa naoa sasa.
 
Kuna ishu huwa sielewi, hivi ni wanaume pekee ndiyo huwa tuna nyege? Wanawake huwa hawatamani game?

Habari za kusema sikupi mpaka ndoa zimepitwa na wakati labda kama hujawahi ku do. Watu wanaoa wabeibe waliokua machangu, bar maid sembuse wewe na vi boyfriend 10 tu.
K haichakai
 
Sasa hivi kuwavisha Pete tumeacha , tunachofanya tunakwenda kwa wazazi tu wakishakujua kama mkwe unapiga mzigo bure kabisaaaa
 
Sasa hivi kuwavisha Pete tumeacha , tunachofanya tunakwenda kwa wazazi tu wakishakujua kama mkwe unapiga mzigo bure kabisaaaa
hahaha, bongemoja la teknik
 
Back
Top Bottom