Pesa za Maafa ya Kagera zimeenda wapi?

Pesa za Maafa ya Kagera zimeenda wapi?

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2014
Posts
5,255
Reaction score
8,027
Hili suala la matumizi ya hizi pesa lingekua limetokea nchini Afrika Kusini sijui mzee Zuma angekua katika hali gani.

Kwa majibu ya Ofisi ya waziri mkuu sijui hali ingekuaje! Kwakweli tumekua wabutu sana wa kuhoji, bado kwa tuliochangia tunayo maswali mengi sana na mtu ukifikiria sana inauma.
 
Mojawapo ya kesi iliompa ushindi yule mama aliembwaga WA KUNYUMBA ni kesi ya ufisadi iliomhusu Zuma. Sipati picha ingekuwa hapa. Cc: Julius Malema
 
Na kinachojengwa kiko wapi mbona hatukioni? tumekuwa kama tunaishi miaka ile ya uhuru, tungesaidiwa kuelewa vizuri walau kuona kile kinachoitwa miundombinu inajengwa. Hii miundombinu iko wapi, imefikia wapi na ina ukubwa upi, tunataka kuona uthamani wa pesa inayosemwa
 
Rais Magufuli
VP Samia
PM Majaliwa
Ipo siku watakuja kufikishwa Mahakamani kwa udokozi
Hata makabuli yao tutafukua tuwachape ma skeleton yao bakora
Ni utawala wa hovyo hovyo sana huu
 
Na kinachojengwa kiko wapi mbona hatukioni? tumekuwa kama tunaishi miaka ile ya uhuru, tungesaidiwa kuelewa vizuri walau kuona kile kinachoitwa miundombinu inajengwa. Hii miundombinu iko wapi, imefikia wapi na ina ukubwa upi, tunataka kuona uthamani wa pesa inayosemwa
Napata shida sana Ujenzi wa miundombinu ya shule ya CCM ilihali kuna shule binafsi nyingi tu miundombinu iliharibiwa mbona hazipewa hata mfuko mmoja wa saruji.
 
Aibu kubwa sana kwa serikali kula hii michango ya maafa ya Kagera.

Na bado mnapata guts za kuja na kuzungumza na Wananchi hadharani!!??

Sasa sababu za jamaa kugoma kwenda kuwapa pole wahanga wa Tetemeko zimeshajulikana maana angeendaje wakati tayari kulikuwa na mpango wa kuzipiga pesa zao...??!!

Aibu kabisa.

Pelekeni pesa kwenye Halmashauri zinakufa huko...

Mungu anawalaani kila kitu sasa hivi kinakwenda ovyo ovyo utafikiri serikali yote imelogwa..!!

Na bado.
 
Subiri report rasmi, acha siasa au huwa husikilizi vyombo au umeandika ukijua Kuna kundi la watu wa kukusupport, watu wapo kazini watakupa report ndio upate uhalali wa kupinga. Watu hawaulizi pesa zikowapi wengi wanahoji maamuzi ya matumizi ya pesa hizo kinyume na wanavyohisi wao ni sahihi kitu ambacho sio lazima iwe hivyo.
 
Halafu tunaambiwa awamu ile ilikuwa ya uwazi?

Haya leo tena serikali ya mama inapitisha bakuli kuomba mchango wa Kariakoo.

Halafu magoli ya Simba na Yanga anayanunua kwa cash.
 
Subiri report rasmi, acha siasa au huwa husikilizi vyombo au umeandika ukijua Kuna kundi la watu wa kukusupport, watu wapo kazini watakupa report ndio upate uhalali wa kupinga. Watu hawaulizi pesa zikowapi wengi wanahoji maamuzi ya matumizi ya pesa hizo kinyume na wanavyohisi wao ni sahihi kitu ambacho sio lazima iwe hivyo.
Ripoti ilitoka?

Ipo wapi?
 
Back
Top Bottom